vợ ngọt ngào có chút bất lương

  • Reads 490,279
  • Votes 9,408
  • Parts 142

Complete, First published Jan 14, 2020

Bạn đang xem: vợ ngọt ngào có chút bất lương

Table of contents

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Mon, Apr trăng tròn, 2020

  • Mon, Apr trăng tròn, 2020

  • Mon, Apr trăng tròn, 2020

  • Mon, Apr trăng tròn, 2020

  • Mon, Apr trăng tròn, 2020

  • Tue, Apr 21, 2020

  • Tue, Apr 21, 2020

  • Tue, Apr 21, 2020

  • Tue, Apr 21, 2020

  • Tue, Apr 21, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

    Xem thêm: nữ phụ ba tuổi rưỡi hắc hóa

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Mon, Apr 27, 2020

  • Wed, Apr 29, 2020

  • Sat, May 2, 2020

  • Sat, May 2, 2020

  • Sat, May 2, 2020

  • Tue, May 19, 2020

  • Fri, May 22, 2020

  • Sat, May 30, 2020

  • Sat, May 30, 2020

  • Sat, Jun 6, 2020

  • Sat, Jun 6, 2020

  • Sat, Jun 6, 2020

  • Sat, Jun 6, 2020

  • Sat, Jun 6, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

  • Sat, Jun 13, 2020

  • Thu, Jun 25, 2020

  • Fri, Jun 26, 2020

  • Fri, Jun 26, 2020

  • Fri, Jun 26, 2020

  • Fri, Jun 26, 2020

  • Fri, Jun 26, 2020

  • Fri, Jun 26, 2020

  • Fri, Jun 26, 2020

  • Sat, Jun 27, 2020

  • Sun, Jun 28, 2020

  • Sun, Jul 5, 2020

  • Sun, Jul 5, 2020

  • Sun, Jul 5, 2020

  • Sun, Jul 5, 2020

  • Sun, Jul 5, 2020

  • Sun, Jul 5, 2020

  • Sat, Jul 11, 2020

  • Sat, Jul 11, 2020

  • Thu, Jul 16, 2020

  • Thu, Jul 16, 2020

  • Thu, Jul 16, 2020

  • Thu, Jul 16, 2020

  • Fri, Jul 17, 2020

  • Mon, Jul 27, 2020

  • Mon, Jul 27, 2020

  • Mon, Jul 27, 2020

  • Tue, Jul 28, 2020

  • Wed, Jul 29, 2020

  • Wed, Jul 29, 2020

  • Wed, Jul 29, 2020

  • Thu, Jul 30, 2020

  • Thu, Jul 30, 2020

  • ✓Chương 2455 - 2466: Phiên nước ngoài Kỷ Tu Nhiễm

    Thu, Jul 30, 2020

  • ✓Chương 2467 - 2477: Phiên nước ngoài Nhiếp Vô Danh

    Mon, Jan 2, 2023

  • ✓Chương 2478-2488: Phiên nước ngoài Nhiếp Vô Danh

    Mon, Jan 2, 2023

    Xem thêm: hàn viễn tiểu thuyết

  • ✓Chương 2489: Khúc nhạc đi dạo - Cuộc ví đấu vô sỉ (Hoàn)

    Thu, Jul 30, 2020

Tác giả: Quẫn Quẫn Hữu Yêu
    Thể loại: Ngôn Tình, Trọng Sinh, Sủng
    
    "Khẩu vị của những người này rốt cuộc đi ra sao a! Thế này cũng hạ mồm được?"
    
    Sau Khi cô tỉnh dậy, nom nhập vào gương thấy mặt mũi bản thân make up như quỷ, xúc cảm chỉ nom thêm 1 giây cũng hư hỏng hai con mắt.
    
    Trước Khi trọng sinh, Cố Việt Trạch đó là người nhưng mà cô sử dụng cả tấm lòng nhằm yêu thương tuy nhiên sau này cũng là kẻ nhưng mà cô hận thấu xương.
    
    Đời trước cô đó là loại phụ phái nữ óc tàn nên mới mẻ không thích lấy một ông xã tuyệt sắc, lại bị song tra nam giới tiện phái nữ hãm sợ hãi, bị bạn tri kỷ nhất tẩy óc, kết viên sau cuối đó là bị người người xa vời lánh dẫn theo tử vong.
    
    Đời này đem cho những ngươi trâu trườn rắn rết trăm phương ngàn tiếp, ham muốn cô ly thơm, nhường nhịn lên đường địa điểm phu nhân hả? Ngượng ngùng vượt lên trước, chỉ số mưu trí của phiên bản đái thư đang được online rồi nhé~
    
    P..S: Đây là truyện bản thân Re-up. Các chương với ghi lại tích (✓) là chương tôi đã beta, còn những chương cơ thì không nên hiểu tiếp tục thấy sạn, chúng ta cảm thông bản thân ko cần editor truyện này.

#1ảotưởng