vai ác siêu đáng sợ

  • Reads 150,313
  • Votes 13,887
  • Parts 53

Ongoing, First published Feb 26, 2022

Bạn đang xem: vai ác siêu đáng sợ

Table of contents

  • Sat, Feb 26, 2022

  • Sat, Feb 26, 2022

  • Sat, Feb 26, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Tue, Mar 1, 2022

  • Tue, Mar 1, 2022

  • Thu, Mar 3, 2022

  • Thu, Mar 3, 2022

  • Thu, Mar 3, 2022

  • Thu, Mar 3, 2022

    Xem thêm: Cakhia TV Điểm đến hàng đầu cho người hâm mộ bóng đá trực tuyến

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Mon, Mar 21, 2022

  • Mon, Mar 21, 2022

  • Thu, Mar 24, 2022

  • Thu, Mar 24, 2022

  • Sun, Mar 27, 2022

  • Sun, Mar 27, 2022

  • Sun, Mar 27, 2022

  • Sun, Mar 27, 2022

  • Sun, Mar 27, 2022

  • Sat, Apr 9, 2022

  • Sat, Apr 9, 2022

  • Sat, Apr 9, 2022

  • Sat, Apr 9, 2022

  • Sat, Apr 9, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, May 8, 2022

  • Sun, May 8, 2022

  • Sat, May 14, 2022

  • Fri, Jun 24, 2022

  • Fri, Jun 24, 2022

    Xem thêm: quỷ tân nương con dâu xử lý hắn

  • Fri, Jun 24, 2022

  • Mon, Aug 8, 2022

Nguồn: Hội đam mỹ con quay tay
    Tag: Nhát gan lì như thỏ dễ thương ngọt thụ x Máu S sở hữu cướp dục cường công.
    
    Khi boss khủng phản diện vượt mức cường đại, lại còn suy tính ham muốn tàn phá toàn cầu, hero chủ yếu cũng không tồn tại cơ hội này đối đầu với sức khỏe nghịch ngợm thiên tề, toàn cỗ đều lập cập rẩy, ko mức độ phản kháng.
    
    Nhưng nếu như cứ tiếp tục như thế, nhằm vai ác thống thị toàn cầu, một ngày nay cơ, toàn cầu cũng tiếp tục vỡ vạc.
    
    Tô Đường bị người tiêu dùng sinh mệnh rình rập đe dọa, uy hiếp, đành nên thu nhận trọng trách, tiến thủ vô toàn cầu của hero phản diện, chuồn cứu vớt vớt không còn thảy thế giới.
    
    Nhiệm vụ: Cảm hóa BOSS, ngăn chặn quy trình tàn phá thế giới!
    
    Nhưng chủ yếu khi Tô Đường nhìn thấyđại lão, quấn BOSS phản diện đứng trước mặt mũi, cả thân thiện thể đều bị giậm dọa cho tới dẻo quẹo.
    
    Huhu, thiệt xứng đáng sợ!
    
    Tô Đường: "QAQ, ko, chớ gϊếŧ tớ nhưng mà, tớ rất có thể bưng trà sập nước, đấm sống lưng ấn chân mang đến ngài...."
    
    Phản diện đại nhân: "Ngoan, Đường Đường chỉ việc thực hiện rét nệm là được."
    
    *Nhát gan lì như thỏ dễ thương ngọt thụ x Máu S sở hữu cướp dục cường công.
    
    Lưu ý:
    
    · Mỗi toàn cầu đều là và một người, 1v1 cho dù trời sập cũng ko rung rinh đem được.
    
    · Xuyên chậm trễ, nội dung một toàn cầu khá nhiều năm.

#1dưỡngthành