truyện tranh anh ấy rất hay trêu chọc tôi

  • Reads 497,853
  • Votes 17,181
  • Parts 190

Complete, First published Sep 09, 2021

Bạn đang xem: truyện tranh anh ấy rất hay trêu chọc tôi

Table of contents

  • Thu, Sep 9, 2021

  • Sat, Sep 11, 2021

  • Mon, Sep 13, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Mon, Sep trăng tròn, 2021

  • Thu, Sep 23, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Wed, Sep 29, 2021

  • Sun, Oct 3, 2021

  • Wed, Oct 6, 2021

  • Sun, Oct 10, 2021

  • Wed, Oct 13, 2021

  • Sun, Oct 17, 2021

  • Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • Sun, Oct 24, 2021

  • Wed, Oct 27, 2021

  • Sun, Oct 31, 2021

  • Wed, Nov 3, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Mon, Nov 15, 2021

  • Mon, Nov 15, 2021

  • Wed, Nov 17, 2021

  • Mon, Nov 22, 2021

  • Sat, Nov 27, 2021

  • Wed, Dec 1, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Wed, Dec 8, 2021

  • Sun, Dec 12, 2021

  • Wed, Dec 15, 2021

  • Sun, Dec 19, 2021

  • Sun, Dec 26, 2021

  • Sun, Dec 26, 2021

  • Mon, Dec 27, 2021

  • Wed, Dec 29, 2021

  • Sun, Jan 2, 2022

  • Sun, Jan 2, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Tue, Jan 11, 2022

  • Wed, Jan 12, 2022

  • Tue, Jan 18, 2022

  • Wed, Jan 19, 2022

  • Sat, Jan 22, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Sun, Feb 6, 2022

  • Wed, Feb 9, 2022

  • Sun, Feb 13, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Thu, Feb 17, 2022

  • Thu, Feb 17, 2022

  • Sun, Feb trăng tròn, 2022

  • Wed, Feb 23, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Wed, Mar 2, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

    Xem thêm: cổ chân nhân truyện chữ

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Mon, Mar 7, 2022

  • Mon, Mar 7, 2022

  • Mon, Mar 7, 2022

  • Wed, Mar 9, 2022

  • Sun, Mar 13, 2022

  • Wed, Mar 16, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Sun, Mar 27, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Sun, Apr 3, 2022

  • Wed, Apr 6, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Wed, Apr 13, 2022

  • Thu, Apr 14, 2022

  • Thu, Apr 14, 2022

  • Sun, Apr 17, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Thu, Apr 21, 2022

  • Sun, Apr 24, 2022

  • Wed, Apr 27, 2022

  • Sun, May 1, 2022

  • Mon, May 2, 2022

  • Wed, May 4, 2022

  • Sun, May 8, 2022

  • Wed, May 11, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Wed, May 25, 2022

  • Fri, May 27, 2022

  • Sun, May 29, 2022

  • Wed, Jun 1, 2022

  • Fri, Jun 3, 2022

  • Sun, Jun 5, 2022

  • Mon, Jun 6, 2022

  • Chương 90 (1): Ngoại truyện 1

    Wed, Jun 8, 2022

  • Sat, Jun 11, 2022

  • Chương 91 (1): Ngoại truyện 2

    Sun, Jun 12, 2022

  • Wed, Jun 15, 2022

  • Chương 92 (1): Ngoại truyện 3

    Fri, Jun 17, 2022

  • Sun, Jun 19, 2022

    Xem thêm: lãng mạn của anh

  • Chương 93: Ngoại truyện 4

    Sun, Jun 19, 2022

Anh Ấy Rất Hay Trêu Chọc Tôi (他那么撩) của người sáng tác Khúc Tiểu Khúc, nằm trong chuyên mục thanh xuân, vườn ngôi trường kể về Tần Tình phái đẹp sinh mới mẻ gửi ngôi trường. đúng ngày trước tiên học tập Tần Tình vô tình vướng vào một trong những cuộc tiến công nhau đang được hứa hẹn trước, với việc lanh lợi và nhạy bén của tôi cô đang được sử dụng kế tiếp cứu vãn học tập trưởng hiện giờ đang bị vây hãm vị những kẻ không giống.
    
    Thật ko ngờ rằng học tập trưởng lại là Văn Dục Phong đại ca của ngôi trường khiến cho người người nghe thấy đều nên tránh mặt vì thế thấp thỏm.
    
    Chuyện Anh Ấy Rất Hay Trêu Chọc Tôi chính thức khi tham gia học trưởng kể từ khi này này mà cảm nhận thấy với thiện cảm với Tần Tình, nhập đôi mắt anh cô gái là phái đẹp sinh vô nằm trong thú vị và khá hiền hậu lành lặn tuy nhiên lại đặc biệt lanh lợi.
    
    Như vậy đang được thôi thúc đẩy anh mò mẫm nhiều thời cơ nhằm mò mẫm cận và anh luôn luôn chọn lựa cách trêu chọc Tần Tình nhằm thích nghi với cô. Từ cơ cuộc sống đời thường vườn ngôi trường bình yên ổn của Tần Tình dường như không thể quay về như xưa nữa, cả nhì trải trải qua không ít cung bậc xúc cảm cùng nhau.
    ------------------------------------
    -Thể loại: Ngôn tình, học tập đàng, thanh xuân vườn trường; HE
    - Số chương: 89 chương và 4 nước ngoài truyện
    -Nguồn convert: Wikidich
    -Nhân vật chính: Tần Tình, Văn Dục Phong
    --------------------------------------
    Tác giả: Khúc Tiểu Khúc
    Editor: Sa Hạ
    Bìa: -JL-

#8school