truyện hoàng sủng

  • Reads 4,865,354
  • Votes 163,271
  • Parts 105

Complete, First published Jan 29, 2018

Bạn đang xem: truyện hoàng sủng

Table of contents

  • Sat, Feb 3, 2018

  • Sat, Feb 3, 2018

  • Fri, Feb 9, 2018

  • Sat, Feb 10, 2018

  • Chương 4↪Tình sâu sắc tình mỏng

    Sun, Feb 11, 2018

  • Fri, Feb 16, 2018

  • Fri, Feb 16, 2018

  • Chương 7↪Mệnh Phượng Hoàng

    Fri, Feb 16, 2018

  • Fri, Feb 16, 2018

  • Chương 9↪Vinh hạnh quan trọng

    Sat, Feb 17, 2018

  • Sun, Feb 18, 2018

  • Fri, Feb 23, 2018

  • Sat, Feb 24, 2018

  • Sun, Feb 25, 2018

  • Fri, Mar 2, 2018

  • Sat, Mar 3, 2018

  • Sun, Mar 4, 2018

  • Tue, Mar 6, 2018

  • Thu, Mar 8, 2018

  • Sat, Mar 10, 2018

  • Tue, Mar 13, 2018

  • Thu, Mar 15, 2018

  • Sat, Mar 17, 2018

  • Tue, Mar đôi mươi, 2018

  • Thu, Mar 22, 2018

  • Sat, Mar 24, 2018

  • Sun, Mar 25, 2018

  • Tue, Mar 27, 2018

  • Thu, Mar 29, 2018

  • Sat, Mar 31, 2018

  • Sun, Apr 1, 2018

  • Tue, Apr 3, 2018

  • Thu, Apr 5, 2018

  • Sat, Apr 7, 2018

  • Sun, Apr 8, 2018

  • Tue, Apr 10, 2018

  • Thu, Apr 12, 2018

  • Sat, Apr 14, 2018

  • Sun, Apr 15, 2018

  • Tue, Apr 17, 2018

  • Thu, Apr 19, 2018

  • Sat, Apr 21, 2018

  • Sun, Apr 22, 2018

  • Tue, Apr 24, 2018

  • Thu, Apr 26, 2018

  • Sat, Apr 28, 2018

  • Sun, Apr 29, 2018

  • Mon, Apr 30, 2018

  • Tue, May 1, 2018

  • Thu, May 3, 2018

  • Sat, May 5, 2018

  • Sun, May 6, 2018

  • Tue, May 8, 2018

  • Thu, May 10, 2018

  • Sat, May 12, 2018

    Xem thêm: thời gian tuyệt vời bl

  • Sun, May 13, 2018

  • Tue, May 15, 2018

  • Thu, May 17, 2018

  • Sat, May 19, 2018

  • Sun, May đôi mươi, 2018

  • Tue, May 22, 2018

  • Thu, May 24, 2018

  • Thu, May 24, 2018

  • Sat, May 26, 2018

  • Sun, May 27, 2018

  • Tue, May 29, 2018

  • Chương 66↪ Chuyện đem thai

    Thu, May 31, 2018

  • Sat, Jun 2, 2018

  • Sun, Jun 3, 2018

  • Tue, Jun 5, 2018

  • Thu, Jun 7, 2018

  • Sat, Jun 9, 2018

  • Sun, Jun 10, 2018

  • Tue, Jun 12, 2018

  • Thu, Jun 14, 2018

  • Sat, Jun 16, 2018

  • Sun, Jun 17, 2018

  • Tue, Jun 19, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Sat, Jun 23, 2018

  • Sun, Jun 24, 2018

  • Tue, Jun 26, 2018

  • Thu, Jun 28, 2018

  • Sat, Jun 30, 2018

  • Sun, Jul 1, 2018

  • Tue, Jul 3, 2018

  • Chương 86:↪Trời sầm uất giá bán rét

    Thu, Jul 5, 2018

  • Fri, Jul 6, 2018

  • Sat, Jul 7, 2018

  • Sun, Jul 8, 2018

  • Sun, Jul 8, 2018

  • Mon, Jul 9, 2018

  • Tue, Jul 10, 2018

  • Chương 93↪Phụ đằm thắm xứng đáng trách

    Wed, Jul 11, 2018

  • Thu, Jul 12, 2018

  • Fri, Jul 13, 2018

  • Sat, Jul 14, 2018

  • Sat, Jul 14, 2018

  • Chương 98↪Phiên nước ngoài một

    Sun, Jul 15, 2018

  • Chương 99↪Phiên nước ngoài hai

    Sun, Jul 15, 2018

  • Chương 100↪Phiên nước ngoài ba

    Sun, Jul 15, 2018

  • Chương 101↪Phiên nước ngoài bốn

    Sun, Jul 15, 2018

  • Chương 102↪Phiên nước ngoài năm

    Sun, Jul 15, 2018

  • Chương 103 ↪ Phiên nước ngoài quan trọng (Lệ Đông Quân × Liễu Phiêu Nhứ)

    Xem thêm: có vợ là cả gia tài

    Thu, Oct 4, 2018

  • Tue, Jul 24, 2018

•Tên gốc: Hoàng Đế Càng Muốn Sủng Nàng Sủng Nàng.
    
    •Tác giả: Khai Hoa Bất Kết Quả.
    
    •Số chương: 103 (97 chương chủ yếu văn + 6 phiên ngoại).
    
    •Thể loại: Nguyên thanh lịch, Ngôn tình, Cổ đại, HE, Tình cảm, Ngọt sủng, Cung đình hầu tước đoạt. 
    
    •Edit & Beta: Team Hoàng Vân Điện. 
    
    •Bìa: Huệ Hoàng Hậu.
    
    •Tình trạng: vẫn trả.
    
    ⚫Văn án⚫
    
    Hoàng Hậu không thích độc sủng, Hoàng Đế càng mong muốn sủng nường.
    
    (Không mong muốn thực hiện Hoàng Hậu × Hoàng Đế càng mong muốn nường thực hiện Hoàng Hậu)
    
    Lời văn ngọt, nam giới công ty bị bệnh dịch xà tinh anh, hậu cung chỉ tồn tại một người phái nữ công ty.
    
    ↪Có review ở đầu cỗ truyện. ^^
    
    XXX Đừng đem truyện chuồn đâu Lúc không được sự được cho phép ở trong phòng.

#78hệ