tổng tài mỗi ngày đều hấp hối vì bệnh

  • Reads 97,779
  • Votes 11,986
  • Parts 104

Ongoing, First published Aug 01, 2021

Bạn đang xem: tổng tài mỗi ngày đều hấp hối vì bệnh

Table of contents

  • Sun, Aug 1, 2021

  • Chương 1: Lần đầu gặp gỡ chúng ta chất lượng nằm trong khoa bệnh

    Sun, Aug 1, 2021

  • Chương 2: Mày là ông nội tao

    Mon, Aug 2, 2021

  • Chương 3: Hưởng thụ trước lúc chết

    Tue, Aug 3, 2021

  • Chương 4: Sống tiếp mang lại tốt

    Tue, Aug 3, 2021

  • Chương 5: Tôi chỉ thơm nhẹ nhàng nó

    Wed, Aug 4, 2021

  • Chương 6: tập trung cố gắng tuy nhiên sống

    Thu, Aug 5, 2021

  • Chương 7: Thương mại chăn nuôi quốc tế

    Fri, Aug 6, 2021

  • Chương 8: Cùng lên đường mua sắm tã đi!

    Sun, Aug 8, 2021

  • Chương 9: Đồng thời từ nhiệm thôi

    Sun, Aug 8, 2021

  • Chương 10: Xài thẻ member đạt được hạn chế giá chỉ không?

    Tue, Aug 10, 2021

  • Chương 11: Sếp tổng ăn vịt

    Wed, Aug 11, 2021

  • Chương 12: Ung thư bao tử hoàn toàn có thể ăn kem ốc quế

    Thu, Aug 12, 2021

  • Chương 13: Bây giờ sản phẩm nhái được sản xuất đặc biệt giống

    Fri, Aug 13, 2021

  • Chương 14: Cậu với vé coi phim chưa?

    Sat, Aug 14, 2021

  • Chương 15: Uống trà sữa đem niệm

    Sun, Aug 15, 2021

  • Chương 16: Vận động cửa ngõ sau

    Mon, Aug 16, 2021

  • Tue, Aug 17, 2021

  • Wed, Aug 18, 2021

  • Fri, Aug trăng tròn, 2021

  • Fri, Aug trăng tròn, 2021

  • Chương 21: Nhẹ chút, cậu ấy đại đi tiểu ko tự động chủ

    Sat, Aug 21, 2021

  • Chương 22: Đại học tập Thầy Lỗ Phất Lai

    Sun, Aug 22, 2021

  • Chương 23: Không được lên đường thăm hỏi sếp tổng

    Mon, Aug 23, 2021

  • Chương 24: Tự nhiên trở thành thằng khốn nạn

    Wed, Aug 25, 2021

  • Chương 25: Phạm sai lầm đáng tiếc rộng lớn (1)

    Fri, Aug 27, 2021

  • Chương 26: Cẩn thận một chút

    Sat, Aug 28, 2021

  • Chương 27: Tiến triển lịch sử

    Sun, Aug 29, 2021

  • Chương 28: Tôi ham muốn độc cướp cuộc sống anh

    Tue, Aug 31, 2021

  • Chương 29: Phạm sai lầm đáng tiếc rộng lớn (2)

    Thu, Sep 2, 2021

  • Chương 30: Phạm sai lầm đáng tiếc rộng lớn (3)

    Thu, Sep 2, 2021

  • Chương 31: Sếp xuống địa ngục đi!

    Fri, Sep 3, 2021

  • Chương 32: Không còn nhiều thời gian

    Sat, Sep 4, 2021

  • Chương 33: Như cặp tình nhân

    Sun, Sep 5, 2021

  • Tue, Sep 7, 2021

  • Chương 35: Mua cánh gà rán

    Wed, Sep 8, 2021

  • Chương 36: Liều mạng ăn bún ốc

    Fri, Sep 10, 2021

  • Chương 37+38: Anh thơm bị tiêu diệt Giang Hoàn rồi!

    Sun, Sep 12, 2021

  • Chương 39: Anh thưa bị tiêu diệt Giang Hoàn rồi!

    Sun, Sep 12, 2021

  • Chương 40: Đêm ni về với anh đi

    Mon, Sep trăng tròn, 2021

  • Chương 41: Đây là tâm nguyện của anh

    Wed, Sep 22, 2021

  • Chương 42: Liên tục hiểu sai lầm rộng lớn (1)

    Fri, Sep 24, 2021

  • Chương 43: Liên tục hiểu sai lầm rộng lớn (2)

    Tue, Sep 28, 2021

  • Chương 44: Liên tục hiểu sai lầm rộng lớn (3)

    Fri, Oct 1, 2021

  • Chương 45: Liên tục hiểu sai lầm rộng lớn (4)

    Fri, Oct 8, 2021

  • Fri, Oct 8, 2021

  • Chương 47: Sếp Nhậm phân phát sóng trực tiếp

    Thu, Oct 21, 2021

  • Chương 48: Yên luận về công thức áy náy chủ yếu xác

    Sun, Oct 31, 2021

  • Chương 49: Bởi vì như thế em yêu thương anh

    Xem thêm: phó tổng lần này thực sự ly hôn rồi

    Sun, Nov 14, 2021

  • Wed, Dec 1, 2021

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Chương 52: Hai người chúng ta ở mặt mũi nhau

    Sat, Feb 5, 2022

  • Chương 53: Ngạc nhiên chưa? Bất ngờ chưa?

    Sat, Feb 12, 2022

  • Chương 54: Nhậm Xuyên, lại phía trên với anh

    Thu, Feb 17, 2022

  • Thu, Feb 24, 2022

  • Chương 56: Hết sai lầm đáng tiếc này cho tới sai lầm đáng tiếc khác

    Thu, Mar 3, 2022

  • Chương 57: Người tiếp tục qua chuyện đời

    Thu, Mar 10, 2022

  • Chương 58: Hối hận, ăn năn hận rồi

    Sun, Mar 13, 2022

  • Chương 59: Oan ức, thiệt sự oan ức

    Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Chương 60: Hãy nhằm tôi tự tại cất cánh, anh cứ nhẹ dịu tuy nhiên say

    Wed, Mar 30, 2022

  • Chương 61: Khi nào là ở chung?

    Sun, Apr 3, 2022

  • Chương 62: Giang Hoàn là thụ!

    Fri, Apr 8, 2022

  • Chương 63: Sếp Giang lại thực hiện cỗ thực hiện tịch!

    Sat, Apr 16, 2022

  • Chương 64: Cuộc đời thiệt là thú vị

    Sun, May 1, 2022

  • Chương 65: Lần đầu thơm môi

    Wed, Jun 8, 2022

  • Sun, Jun 12, 2022

  • Fri, Jun 24, 2022

  • Sun, Jul 3, 2022

  • Chương 69: Giang Hoàn... ham muốn bị tiêu diệt như thế sao?

    Mon, Jul 11, 2022

  • Chương 70: Tôi tập bơi chất lượng đấy!

    Sun, Jul 17, 2022

  • Chương 71+72: Hai tao, cả đời

    Sat, Jul 23, 2022

  • Wed, Jul 27, 2022

  • Chương 74: Bởi vì như thế anh bảo ghi nhớ em

    Sun, Jul 31, 2022

  • Chương 75: Tướng quân phẫn nộ

    Wed, Aug 3, 2022

  • Chương 76: Một cặp trời sinh

    Sun, Aug 7, 2022

  • Chương 77: Sếp tổng, mang lại heo ăn lên đường (1)

    Tue, Aug 9, 2022

  • Chương 78: Sếp tổng, mang lại heo ăn lên đường (2)

    Sun, Aug 14, 2022

  • Chương 79: Sếp tổng, mang lại heo ăn lên đường (3)

    Wed, Aug 17, 2022

  • Sun, Aug 21, 2022

  • Chương 81: Chúng tao bên nhau bạc đầu

    Sat, Aug 27, 2022

  • Mon, Aug 29, 2022

  • Chương 83: Lên hot search

    Sat, Sep 10, 2022

  • Chương 84: Là người tuy nhiên con cái đặt tại nhập tim

    Tue, Sep 13, 2022

  • Chương 85: Gậy ông đập sườn lưng ông

    Tue, Sep trăng tròn, 2022

  • Sat, Sep 24, 2022

  • Chương 87: Báo bối của anh

    Sat, Oct 1, 2022

  • Wed, Oct 5, 2022

  • Chương 89: Hy vọng cậu hoàn toàn có thể chịu đựng nổi lửa giận dỗi của tôi!

    Sat, Oct 15, 2022

  • Sun, Oct 30, 2022

  • Chương 91: Nhậm Xuyên quyên sinh rồi!

    Sat, Nov 5, 2022

  • Sun, Nov 27, 2022

  • Chương 93: Sự khiếu nại vàng hồng (1)

    Mon, Dec 5, 2022

  • Chương 94: Sự khiếu nại vàng hồng (2)

    Mon, Dec 19, 2022

  • Chương 95: Sự khiếu nại vàng hồng (3)

    Fri, Jan 6, 2023

  • Chương 96: Sự khiếu nại vàng hồng (4)

    Sat, Jan 21, 2023

  • Chương 97: Sự khiếu nại vàng hồng (5)

    Sat, Jan 21, 2023

  • Tue, Feb 14, 2023

  • Mon, Feb 27, 2023

  • Sun, Mar 5, 2023

  • Tue, Mar 14, 2023

  • Chương 102: Câm mồm, bóng đèn

    Wed, Mar 22, 2023

  • Mon, Apr 10, 2023

  • Wed, May 17, 2023

    Xem thêm: tiểu thuyết đam mỹ full

  • Chương 105: Cùng nhau về nhà

    Tue, Aug 29, 2023

Tác giả: Tạ Kim Triều
    Editor: Mộng
    
    Truyện được edit chui, sướng lòng ko repost.
    
    Tag: Đam mỹ, điền văn, văn minh, khu đô thị hào môn, ko phục ngay lập tức tiến công táo tợn đại người đẹp công VS trang phục côn đồ vật tinh nhanh thụ, tuy vậy tổng tài, hài, HE
    
    Tiến phỏng phiên bản gốc: Hoàn 125 chương + 6 PN
    Tiến phỏng edit: đang được lết

#262hài