sau khi xuyên thư ta bị nữ chủ đánh dấu

  • Reads 781,806
  • Votes 70,884
  • Parts 122

Complete, First published Jun 17, 2021

Bạn đang xem: sau khi xuyên thư ta bị nữ chủ đánh dấu

Table of contents

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 2: Trà mây Đào đào

    Sat, Jun 19, 2021

  • Chương 3: Cá đậm khóc rồi.

    Sat, Jun 19, 2021

  • Chương 4: Chúng tao hoàn toàn có thể kết hôn

    Sun, Jun đôi mươi, 2021

  • Sun, Jun đôi mươi, 2021

  • Mon, Jun 21, 2021

  • Tue, Jun 22, 2021

  • Chương 8: Ba phần tâm động

    Tue, Jun 22, 2021

  • Wed, Jun 23, 2021

  • Wed, Jun 23, 2021

  • Chương 11: Cảm giác an toàn

    Thu, Jun 24, 2021

  • Thu, Jun 24, 2021

  • Fri, Jun 25, 2021

  • Chương 14: Cảm giác nguy khốn cơ

    Fri, Jun 25, 2021

  • Sat, Jun 26, 2021

  • Sun, Jun 27, 2021

  • Sun, Jun 27, 2021

  • Mon, Jun 28, 2021

  • Tue, Jun 29, 2021

  • Wed, Jun 30, 2021

  • Thu, Jul 1, 2021

  • Chương 22: Tin tức tố xâm lấn

    Fri, Jul 2, 2021

  • Sun, Jul 4, 2021

  • Mon, Jul 5, 2021

  • Chương 25: Cạm bẫy nhẹ nhàng dàng

    Tue, Jul 6, 2021

  • Chương 26: Không hứa hẹn tuy nhiên gặp

    Wed, Jul 7, 2021

  • Chương 27: Diễn gì rồi cũng được

    Thu, Jul 8, 2021

  • Chương 28: Phải đâu đi ra đó

    Thu, Jul 8, 2021

  • Chương 29: Mỏng như sương mù

    Fri, Jul 9, 2021

  • Chương 30: Ngửi ngửi đầu ngón tay

    Fri, Jul 9, 2021

  • Chương 31: Uyển fake cầu xin

    Sat, Jul 10, 2021

  • Sat, Jul 10, 2021

  • Chương 33: Còn đặc biệt mắc cỡ thùng

    Sun, Jul 11, 2021

  • Chương 34: Trò nghịch ngợm mèo chuột

    Sun, Jul 11, 2021

  • Chương 35: Cảm xúc đắm chìm

    Mon, Jul 12, 2021

  • Mon, Jul 12, 2021

  • Chương 37: Vậy còn nhức không?

    Tue, Jul 13, 2021

  • Wed, Jul 14, 2021

  • Chương 39: Mật móc nhân gian

    Thu, Jul 15, 2021

  • Chương 40: Niệm tưởng tương phản

    Fri, Jul 16, 2021

  • Chương 41: Chuyên gia tình yêu.

    Fri, Jul 16, 2021

  • Chương 42: Chậm rãi thích

    Sat, Jul 17, 2021

  • Chương 43: Diễn thơm thân mật mật

    Sun, Jul 18, 2021

  • Sun, Jul 18, 2021

  • Chương 45: Đường phân chi tiêu siêu

    Mon, Jul 19, 2021

  • Chương 46: Nước nhiều mật ngọt

    Wed, Jul 21, 2021

  • Chương 47: Một miếng tuyết trắng

    Sat, Jul 24, 2021

  • Chương 48: Lòng với điều cợt nhã

    Sat, Jul 24, 2021

  • Chương 49: Nàng vậy là ko được

    Sun, Jul 25, 2021

  • Chương 50: Tuy muộn tuy nhiên cũng lưu giữ rồi

    Tue, Jul 27, 2021

  • Chương 51: Nguy cơ phái mạnh chủ

    Wed, Jul 28, 2021

  • Chương 52: Ngủ ngon Đào Đào

    Thu, Jul 29, 2021

  • Chương 53: Giản dị tự động nhiên

    Fri, Jul 30, 2021

  • Chương 54: Quý Khách gái chủ yếu quy

    Sat, Jul 31, 2021

  • Chương 55: Vẫn luôn luôn thích

    Sun, Aug 1, 2021

  • Mon, Aug 2, 2021

  • Tue, Aug 3, 2021

  • Chương 58: Bắt đầu năm mới mới

    Wed, Aug 4, 2021

  • Chương 59: Kiên quyết bóp chết

    Thu, Aug 5, 2021

  • Chương 60: Khí trời se lạnh

    Fri, Aug 6, 2021

  • Chương 61: Chỉ là cảm mạo

    Sat, Aug 7, 2021

  • Chương 62: Chính thức thổ lộ

    Sun, Aug 8, 2021

  • Chương 63: Đánh giá bán năm sao

    Tue, Aug 10, 2021

  • Chương 64: Lựa lựa chọn chất lượng nhất

    Wed, Aug 11, 2021

    Xem thêm: Kết quả bóng đá 90 phút TV nhanh chóng và chính xác

  • Chương 65: Để tôi coi xem

    Thu, Aug 12, 2021

  • Chương 66: Chúng tao đặc biệt ngọt

    Fri, Aug 13, 2021

  • Chương 67: Chuyên chúc kinh hỉ

    Sat, Aug 14, 2021

  • Chương 68: Mua một tặng một

    Sun, Aug 15, 2021

  • Mon, Aug 16, 2021

  • Chương 70: Tôi đặc biệt yêu thương nàng

    Tue, Aug 17, 2021

  • Chương 71: Nước móc quánh chế

    Wed, Aug 18, 2021

  • Chương 72: Thân mật bên dưới nước

    Thu, Aug 19, 2021

  • Fri, Aug đôi mươi, 2021

  • Chương 74: Hắn không tồn tại tư cách

    Sat, Aug 21, 2021

  • Chương 75: Ánh nắng và nóng tươi tắn đẹp

    Sun, Aug 22, 2021

  • Chương 76: Có chút khát nước

    Mon, Aug 23, 2021

  • Chương 77: Hot seach tình yêu

    Tue, Aug 24, 2021

  • Chương 78: Lấp lánh ánh sáng

    Wed, Aug 25, 2021

  • Chương 79: Tạm biệt tình yêu

    Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 80: Phân rõ rệt rồi sao

    Fri, Aug 27, 2021

  • Chương 81: Giết người tru tâm

    Sat, Aug 28, 2021

  • Chương 82: Em tin tưởng tưởng chị

    Sun, Aug 29, 2021

  • Mon, Aug 30, 2021

  • Chương 84: Nhớ nhung như nước

    Wed, Sep 1, 2021

  • Chương 85: Đề cử giải thưởng

    Thu, Sep 2, 2021

  • Chương 86: Lỡ tổn thất cơ hội tốt

    Thu, Sep 2, 2021

  • Chương 87: Không người sử dụng như ban đầu

    Thu, Sep 2, 2021

  • Chương 88: Gương sáng sủa chiếu hình

    Mon, Sep 6, 2021

  • Chương 89: Nguyên Đán vui sướng vẻ

    Tue, Sep 7, 2021

  • Wed, Sep 8, 2021

  • Chương 91: Ai mong muốn thân mật cận

    Thu, Sep 9, 2021

  • Chương 92: Quà tặng năm mới

    Fri, Sep 10, 2021

  • Chương 93: Chính thức phát động máy

    Sat, Sep 11, 2021

  • Chương 94: Sinh vật xã hội

    Sun, Sep 12, 2021

  • Chương 95: Lật thuyền nhập cống

    Mon, Sep 13, 2021

  • Chương 96: Mời ngươi lên tiếng

    Tue, Sep 14, 2021

  • Chương 97: Hẹn một cỗ phim

    Wed, Sep 15, 2021

  • Chương 98: Một con cái loài kiến nhỏ

    Thu, Sep 16, 2021

  • Chương 99: Em là vong linh tình yêu

    Thu, Sep 16, 2021

  • Chương 100: Trà xanh rì cao cấp

    Fri, Sep 17, 2021

  • Chương 101: Trà nghệ cảnh cáo

    Fri, Sep 17, 2021

  • Chương 102: Nghĩ về đứa nhỏ

    Sat, Sep 18, 2021

  • Chương 103: Cô cảm nhận thấy thế nào?

    Sat, Sep 18, 2021

  • Chương 104: Có một người bạn

    Sun, Sep 19, 2021

  • Chương 105: Nước nghiền móc tiên

    Sun, Sep 19, 2021

  • Chương 106: Tự bản thân cho tới cửa

    Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Chương 107: Phòng tình nhân

    Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 109: Làm sai thì hư đốn hết

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 110: Âm âm thầm thân phụ cục

    Tue, Sep 21, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 112: Em đó là chị.

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 113: Thân phận người nhà

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 114: Miêu miêu chấp tay

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 115: Án Thư chân cầu cứu

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 116: Trăng non doanh hoài

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 117: Là bà xã người ta

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 118: Tình tiết hé rộng

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 119: Cầu thơm ngoài ý muốn

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 120: Đánh vết trả toàn

    Tue, Sep 21, 2021

    Xem thêm: đường tư vũ mộ phi

  • Chương 121: Toàn văn kết thúc

    Tue, Sep 21, 2021

Tên truyện: SAU KHI XUYÊN THƯ TA BỊ NỮ CHỦ ĐÁNH DẤU
    Tác giả: Tiểu Ngô Quân
    [Giả thiết cá thể cần biết] A phân hóa không tồn tại nhị cỗ sinh lực, toàn bộ phân hóa chiếm hữu đều là biến đổi thông tin tố, sinh hài tử tao trình bày được là được =)))
    Tag: Duyên trời tác thành, giới vui chơi, ngọt văn, xuyên thư.
    Vai chính: Lê Sơ, Ninh Mạn Thanh 
    Thể loại truyện: Nguyên sang trọng - Bách ăn ý - Hiện đại - Tình yêu
    Thị giác tác phẩm: Chủ thụ

#6edit