nam gia hữu ngọc

  • Reads 217,076
  • Votes 17,993
  • Parts 96

Complete, First published Sep 28, 2022

Bạn đang xem: nam gia hữu ngọc

Table of contents

  • Wed, Sep 28, 2022

  • Chương 02. Tiểu Ngọc căn nhà bọn họ Ban

    Wed, Sep 28, 2022

  • Thu, Sep 29, 2022

  • Chương 04. Không được nom Nam Nam

    Thu, Sep 29, 2022

  • Chương 05. Tôi ko thương em nữa

    Fri, Sep 30, 2022

  • Fri, Sep 30, 2022

  • Chương 07. Không biết xấu xí hổ

    Sat, Oct 1, 2022

  • Sat, Oct 1, 2022

  • Chương 09. Tình yêu thương đơn thuần

    Sun, Oct 2, 2022

  • Chương 10. Cậu rất đẹp trai xứng đáng thương quá

    Sun, Oct 2, 2022

  • Chương 11. Nhân viên chở che người tiêu dùng Tiểu Ngọc

    Mon, Oct 3, 2022

  • Mon, Oct 3, 2022

  • Chương 13. Là anh mọi người tôi đấy

    Tue, Oct 4, 2022

  • Tue, Oct 4, 2022

  • Chương 15. Cắt đứt quan tiền hệ

    Wed, Oct 5, 2022

  • Chương 16. Thế giới thay cho đổi

    Wed, Oct 5, 2022

  • Chương 17. Đi thăm hỏi ông nội

    Thu, Oct 6, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Chương 19. Gian số 03 quần thể Ngọc Thạch

    Fri, Oct 7, 2022

  • Fri, Oct 7, 2022

  • Chương 21. Lại bắt gặp con cái cua

    Sat, Oct 8, 2022

  • Chương 22. Học chạm trổ vi mô

    Sat, Oct 8, 2022

  • Chương 23. Lòng tao như sứ

    Sun, Oct 9, 2022

  • Chương 24. Bách Tây nghỉ ngơi học

    Sun, Oct 9, 2022

  • Mon, Oct 10, 2022

  • Chương 26. Phùng Thiếu Hiên

    Mon, Oct 10, 2022

  • Tue, Oct 11, 2022

  • Chương 28. Lại là Bách Tây Tue, Oct 11, 2022
  • Wed, Oct 12, 2022

  • Wed, Oct 12, 2022

  • Chương 31. Án chuyện thực hiện ăn

    Thu, Oct 13, 2022

  • Chương 32. Bách Tây và Bách Bắc

    Thu, Oct 13, 2022

  • Fri, Oct 14, 2022

  • Fri, Oct 14, 2022

  • Chương 35. Người rộng lớn gặp gỡ mặt

    Sat, Oct 15, 2022

  • Sat, Oct 15, 2022

  • Sun, Oct 16, 2022

  • Chương 38. Cô hắn tá mặt mày tròn

    Sun, Oct 16, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Chương 41. Phùng Thiếu Hiên?

    Tue, Oct 18, 2022

  • Chương 42. Bách Đông rời khỏi nước ngoài

    Tue, Oct 18, 2022

  • Wed, Oct 19, 2022

  • Chương 44. Định ngày thơm lễ

    Wed, Oct 19, 2022

    Xem thêm: Bóng đá - Môn thể thao vua được hàng triệu người yêu thích nhất

  • Thu, Oct trăng tròn, 2022

  • Thu, Oct trăng tròn, 2022

  • Fri, Oct 21, 2022

  • Chương 48. Triển lãm trang bị án

    Fri, Oct 21, 2022

  • Sat, Oct 22, 2022

  • Chương 50. Follow lẫn lộn nhau

    Sat, Oct 22, 2022

  • Sun, Oct 23, 2022

  • Chương 52. Đẹp trai phân phát khóc

    Sun, Oct 23, 2022

  • Chương 53. Hai người anh trai

    Mon, Oct 24, 2022

  • Mon, Oct 24, 2022

  • Tue, Oct 25, 2022

  • Tue, Oct 25, 2022

  • Chương 57. Bánh trứng và tửu cụ

    Wed, Oct 26, 2022

  • Chương 58. Biệt thự số 11

    Wed, Oct 26, 2022

  • Chương 59. Cửa sản phẩm ngọc khí

    Thu, Oct 27, 2022

  • Thu, Oct 27, 2022

  • Fri, Oct 28, 2022

  • Fri, Oct 28, 2022

  • Sat, Oct 29, 2022

  • Sat, Oct 29, 2022

  • Sun, Oct 30, 2022

  • Sun, Oct 30, 2022

  • Chương 67. Dáng vẻ tuần tuần trăng mật nên với (1)

    Mon, Oct 31, 2022

  • Chương 68. Dáng vẻ tuần tuần trăng mật nên với (2) Mon, Oct 31, 2022
  • Chương 69. Dáng vẻ tuần tuần trăng mật nên với (3)

    Tue, Nov 1, 2022

  • Tue, Nov 1, 2022

  • Chương 71. Đóng siêu thị (1)

    Wed, Nov 2, 2022

  • Chương 72. Đóng siêu thị (2)

    Wed, Nov 2, 2022

  • Thu, Nov 3, 2022

  • Thu, Nov 3, 2022

  • Chương 75. Chiến giành giật giá tiền đơn phương

    Fri, Nov 4, 2022

  • Fri, Nov 4, 2022

  • Sat, Nov 5, 2022

  • Chương 78. Dịch Thiếu Dũng

    Sat, Nov 5, 2022

  • Chương 79. Đại chiến Weibo

    Sun, Nov 6, 2022

  • Chương 80. Đại chiến tiếp theo

    Sun, Nov 6, 2022

  • Mon, Nov 7, 2022

  • Mon, Nov 7, 2022

  • Chương 83. Vết nứt và đốm đen Tue, Nov 8, 2022
  • Tue, Nov 8, 2022

  • Wed, Nov 9, 2022

  • Chương 86. Hội đấu giá bán kết thúc

    Wed, Nov 9, 2022

  • Chương 87. Tiệc khánh công

    Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Chương 91. Khai trương chống thực hiện việc

    Thu, Nov 10, 2022

  • Chương 92. Ra quốc tế thi đua đấu

    Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

    Xem thêm: truyen tinh yeu hoc duong full

  • Wed, Nov 16, 2022

  • Thu, Nov 17, 2022

  • Thu, Nov 17, 2022

Tác giả: Bất Hội Hạ Kỳ
    Thể loại: Nguyên quý phái, Đam mỹ, Hiện đại, HE, Tình cảm, Ngọt sủng, Cẩu huyết, Sảng văn
    
    Bách Nam nghe theo dõi bố trí của thân phụ u nuôi cút coi đôi mắt trình làng, ko ngờ kể từ bại liệt về sau phanh rời khỏi cửa nhà trái đất mới mẻ, gì nhỉ... đối tượng người tiêu dùng coi đôi mắt "vừa gặp gỡ vẫn yêu" bản thân sao?
    
    # Đối tượng coi đôi mắt yêu thương âm thầm tui #
    
    # Tiểu thụ ở trong nhà bản thân bị coi như người vô hình dung gặp gỡ được ông xã uy tranh bị phách phủ bọc #
    
    # Tính tình ông xã căn nhà tui nghe đâu khá tương đương học viên đái học tập, làm thế nào trên đây, online hóng, cấp #
    
    thạo BJD không? thạo trang bị handmade không? thạo rối mộc không? thạo trang bị gốm sứ không? Đúng vậy, việc làm của đái thụ là làm công việc tính năng này.
    
    thạo bao nhiêu số trang bị quý tương khắc vày ngọc không? thạo phỉ thúy không? thạo thế nào là gọi là huỷ của chạm trổ ngọc rồi vứt cút như đùa đá viên không? Đúng vậy, việc làm của đái công là làm công việc tính năng này.
    
    CP: Bách Nam (thụ)  x Ban Ngọc (công)
    Edit: Leia
    Lời tác giả: Ngọt văn, vì như thế toàn cỗ văn tàng trữ của tôi mất mặt không còn rồi nên mới mẻ viết lách một cỗ lắng đọng nho nhỏ thế này, cảm ơn các bạn đảm bảo chất lượng hùn tôi thực hiện bìa, thương iu.
    
    ----------
    
    Tóm tắt truyện: Con trai nuôi căn nhà phân phối vàng hò hẹn với nam nhi cưng ông phân phối ngọc, một cỗ truyện sặc hương thơm thổ hào.
    
    Editor lý giải tựa đề một chút: "Nam Gia Hữu Ngọc" là tên gọi cửa hàng online bởi thụ bịa đặt sau thời điểm gặp gỡ công, chân thành và ý nghĩa phiên phiến là "trong căn nhà anh Nam với viên ngọc quý" - tức là Tiểu Ngọc đó~
    
    Chuyển ngữ phi thương nghiệp, chưa tồn tại sự đồng ý của người sáng tác, ko đúng đắn 100%. Vui lòng ko repost. Truyện chỉ đăng lên bên trên w.a.t.t-p.a.d.leia_gardenia và WP.