lời nói dối chân thành

  • Reads 580,453
  • Votes 38,890
  • Parts 200

Complete, First published Jan 01, 2022

Bạn đang xem: lời nói dối chân thành

Table of contents

  • Sat, Jan 1, 2022

  • Tue, Jan 4, 2022

  • Wed, Jan 5, 2022

  • Fri, Jan 7, 2022

  • Sun, Jan 9, 2022

  • Tue, Jan 11, 2022

  • Thu, Jan 13, 2022

  • Tue, Jan 18, 2022

  • Sat, Jan 22, 2022

  • Mon, Jan 24, 2022

  • Sat, Jan 29, 2022

  • Mon, Feb 7, 2022

  • Tue, Feb 8, 2022

  • Wed, Feb 9, 2022

  • Sat, Feb 12, 2022

  • Mon, Feb 14, 2022

  • Tue, Feb 15, 2022

  • Wed, Feb 16, 2022

  • Thu, Feb 17, 2022

  • Fri, Feb 18, 2022

  • Sat, Feb 19, 2022

  • Sun, Feb đôi mươi, 2022

  • Mon, Feb 21, 2022

  • Tue, Feb 22, 2022

  • Wed, Feb 23, 2022

  • Thu, Feb 24, 2022

  • Fri, Feb 25, 2022

  • Sat, Feb 26, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Tue, Mar 1, 2022

  • Wed, Mar 2, 2022

  • Thu, Mar 3, 2022

  • Mon, Mar 14, 2022

  • Tue, Mar 15, 2022

  • Wed, Mar 16, 2022

  • Thu, Mar 17, 2022

  • Fri, Mar 18, 2022

  • Sun, Mar 27, 2022

  • Mon, Mar 28, 2022

  • Tue, Mar 29, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Thu, Mar 31, 2022

  • Fri, Apr 1, 2022

  • Sat, Apr 2, 2022

  • Sun, Apr 3, 2022

  • Mon, Apr 4, 2022

  • Tue, Apr 5, 2022

  • Wed, Apr 6, 2022

  • Thu, Apr 7, 2022

  • Fri, Apr 8, 2022

  • Sat, Apr 9, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Mon, Apr 11, 2022

  • Tue, Apr 12, 2022

  • Wed, Apr 13, 2022

  • Thu, Apr 14, 2022

  • Fri, Apr 15, 2022

  • Sat, Apr 16, 2022

  • Sun, Apr 17, 2022

  • Mon, Apr 18, 2022

  • Tue, Apr 19, 2022

  • Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Thu, Apr 21, 2022

  • Fri, Apr 22, 2022

  • Sat, Apr 23, 2022

  • Sun, Apr 24, 2022

  • Mon, Apr 25, 2022

  • Tue, Apr 26, 2022

  • Wed, Apr 27, 2022

  • Thu, Apr 28, 2022

  • Mon, May 9, 2022

  • Tue, May 10, 2022

  • Wed, May 11, 2022

  • Thu, May 12, 2022

  • Fri, May 13, 2022

  • Sat, May 14, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Mon, May 16, 2022

  • Tue, May 17, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Thu, May 19, 2022

  • Fri, May đôi mươi, 2022

  • Sat, May 21, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Mon, May 23, 2022

  • Tue, May 24, 2022

  • Wed, May 25, 2022

  • Thu, May 26, 2022

  • Fri, May 27, 2022

  • Sat, May 28, 2022

  • Sun, May 29, 2022

  • Mon, May 30, 2022

  • Tue, May 31, 2022

  • Wed, Jun 1, 2022

  • Thu, Jun 2, 2022

  • Fri, Jun 3, 2022

  • Sat, Jun 4, 2022

  • Sun, Jun 5, 2022

    Xem thêm: binh an trong sinh

  • Mon, Jun 6, 2022

  • Tue, Jun 7, 2022

  • Wed, Jun 8, 2022

  • Thu, Jun 9, 2022

  • Fri, Jun 10, 2022

  • Sat, Jun 11, 2022

  • Sun, Jun 12, 2022

  • Mon, Jun đôi mươi, 2022

  • Tue, Jun 21, 2022

  • Wed, Jun 22, 2022

  • Thu, Jun 23, 2022

  • Fri, Jun 24, 2022

  • Sat, Jun 25, 2022

  • Sun, Jun 26, 2022

  • Mon, Jun 27, 2022

  • Tue, Jun 28, 2022

  • Wed, Jun 29, 2022

  • Thu, Jun 30, 2022

  • Fri, Jul 1, 2022

  • Sat, Jul 2, 2022

  • Sun, Jul 3, 2022

  • Mon, Jul 4, 2022

  • Tue, Jul 5, 2022

  • Wed, Jul 6, 2022

  • Thu, Jul 7, 2022

  • Fri, Jul 8, 2022

  • Sat, Jul 9, 2022

  • Sun, Jul 10, 2022

  • Mon, Jul 11, 2022

  • Tue, Jul 12, 2022

  • Wed, Jul 13, 2022

  • Thu, Jul 14, 2022

  • Fri, Jul 15, 2022

  • Sat, Jul 16, 2022

  • Sun, Jul 17, 2022

  • Mon, Jul 18, 2022

  • Tue, Jul 19, 2022

  • Wed, Jul đôi mươi, 2022

  • Thu, Jul 21, 2022

  • Fri, Jul 22, 2022

  • Sat, Jul 23, 2022

  • Sun, Jul 24, 2022

  • Mon, Jul 25, 2022

  • Tue, Jul 26, 2022

  • Wed, Jul 27, 2022

  • Mon, Aug 8, 2022

  • Tue, Aug 9, 2022

  • Wed, Aug 10, 2022

  • Thu, Aug 11, 2022

  • Fri, Aug 12, 2022

  • Sat, Aug 13, 2022

  • Sun, Aug 14, 2022

  • Mon, Aug 15, 2022

  • Tue, Aug 16, 2022

  • Wed, Aug 17, 2022

  • Thu, Aug 18, 2022

  • Fri, Aug 19, 2022

  • Sat, Aug đôi mươi, 2022

  • Sun, Aug 21, 2022

  • Mon, Aug 22, 2022

  • Tue, Aug 23, 2022

  • Wed, Aug 24, 2022

  • Thu, Aug 25, 2022

  • Fri, Aug 26, 2022

  • Sat, Aug 27, 2022

  • Sun, Aug 28, 2022

  • Mon, Aug 29, 2022

  • Tue, Aug 30, 2022

  • Wed, Aug 31, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Sat, Sep 3, 2022

  • Sun, Sep 4, 2022

  • Mon, Sep 5, 2022

  • Tue, Sep 6, 2022

  • Wed, Sep 7, 2022

  • Thu, Sep 8, 2022

  • Fri, Sep 9, 2022

  • Sat, Sep 10, 2022

  • Sun, Sep 11, 2022

  • Mon, Sep 12, 2022

  • Tue, Sep 13, 2022

  • Wed, Sep 14, 2022

  • Thu, Sep 15, 2022

  • Fri, Sep 16, 2022

  • Sat, Sep 17, 2022

  • Sun, Sep 18, 2022

  • Mon, Sep 19, 2022

  • Tue, Sep đôi mươi, 2022

  • Wed, Sep 21, 2022

  • Thu, Sep 22, 2022

  • Fri, Sep 23, 2022

  • Sat, Sep 24, 2022

  • Sun, Sep 25, 2022

  • Mon, Sep 26, 2022

  • Tue, Sep 27, 2022

  • Wed, Sep 28, 2022

  • Thu, Sep 29, 2022

  • Fri, Sep 30, 2022

    Xem thêm: truyện hạnh phúc không bắn không trúng bia

  • Sat, Oct 1, 2022

  • Sun, Oct 2, 2022

Tên Hán Việt: Hoang Ngôn Chi Thành
    Tác giả: Sở Hàn Y Thanh
    Editor: Wattpad@dongthaoquynguyen
    Nguồn raw: Tấn Giang
    Nguồn QT: Kho Tàng Đam Mỹ - Fanfic
    Tích phân: 2.4 tỉ
    Độ dài: 284 chương + 7 phiên nước ngoài 
    Thể loại: Trinh thám, mái ấm công, cường cường, chủ yếu kịch, sở hữu H
    Cre ảnh: Cải Nhỏ
    Miệng mồm rất đáng để ăn đập tuy nhiên siêu mưu trí cố vấn công an công x fake trang nghiêm tuy nhiên hoặc ghen ghét team trưởng team hình sự thụ
    
    Kỉ Tuân trước thực hiện công an, ni gửi nghề nghiệp ghi chép truyện trinh tiết thám. Hoắc Nhiễm Nhân là team trưởng hình sự mới mẻ về TP. Hồ Chí Minh Ninh. Một cuộc chạm chán tưởng vô tình nhưng mà hổng nên vô tình khiến cho nhì thương hiệu gay top bắt cặp nhau rong ruổi khảo sát vụ án.
    Truyện chỉ mất tầm 7 vụ án tuy nhiên tình tiết xen kẽ nhiều, cụ thể case này links với case không giống, người qua quýt lối vụ này là nhân triệu chứng vụ không giống nên cần thiết gọi kĩ chứ không cần nhảy ltinh tinh được. Xây dựng plot và anh hùng vô cùng kĩ nên tránh khỏi biểu hiện đầu voi đuôi con chuột, quấn bên trên trời rớt xuống. Sở Hàn Y Thanh download cắm biết bao, xử lí rất đầy đủ. 
    Tình tiết thiên công, tình thương hỗ sủng. Thụ rất là công chủ yếu liêm minh tuy vậy với công thì nước ngoài lệ. Công tình thương rộng lớn tuy nhiên ưa cà khịa. Thích cụ thể dỗi nhau kinh hoàng vì thế sự không tương đồng ý kiến về vụ án, tưởng ngược này ngược nọ tuy nhiên nhào vô hun là huề. Không pháo hôi này cả, thụ toàn ghen ghét với bạn tri kỷ của công. Có đoạn đang được cam go nhưng mà cãi như loại chị ck - em dâu (Chị Độc bảo thế ạ)
    
    Kỷ Tuân (công) x Hoắc Nhiễm Nhân (thụ)
    KHÔNG PHẢN CÔNG, KHÔNG HỖ CÔNG

#7trinhthám