hiền hậu thực nhàn

  • Reads 4,254,534
  • Votes 119,090
  • Parts 119

Complete, First published Oct 12, 2017

Bạn đang xem: hiền hậu thực nhàn

Table of contents

  • Fri, Oct đôi mươi, 2017

  • Chương 2: Tạ em gái ngươi!!!

    Tue, Oct 24, 2017

  • Chương 3: Yếu thế là thua

    Thu, Oct 26, 2017

  • Chương 4: Đoán ý bề trên

    Fri, Oct 27, 2017

  • Chương 5: Không thể ko chết

    Sun, Oct 29, 2017

  • Chương 6: Không cần thiết nể mặt mày kẻ ko biết xấu xí hổ

    Tue, Oct 31, 2017

  • Thu, Nov 2, 2017

  • Chương 8: Không thể ngừng người sử dụng dược

    Mon, Nov 6, 2017

  • Wed, Nov 8, 2017

  • Chương 10: Bánh bao nằm trong bột phấn

    Fri, Nov 10, 2017

  • Sat, Nov 11, 2017

  • Chương 12: Thê tử thế gia

    Sun, Nov 12, 2017

  • Mon, Nov 13, 2017

  • Thu, Nov 16, 2017

  • Chương 15: Tự rước lấy nhục!

    Sun, Nov 19, 2017

  • Chương 16: Cải tạo ra bánh bao

    Mon, Nov đôi mươi, 2017

  • Chương 17: Người tuấn mỹ nhất

    Wed, Nov 22, 2017

  • Sat, Nov 25, 2017

  • Chương 19: Thái Hậu ko cát tường!!!

    Tue, Nov 28, 2017

  • Wed, Nov 29, 2017

  • Chương 21: Lật ngược tình thế

    Wed, Dec 6, 2017

  • Chương 22: Ngươi giầy vò tao, tao giầy vò ngươi

    Fri, Dec 8, 2017

  • Mon, Dec 11, 2017

  • Tue, Dec 12, 2017

  • Wed, Dec 13, 2017

  • Chương 26: Thần tiên cũng ko thể cứu giúp ngươi

    Thu, Dec 14, 2017

  • Chương 27: Mập nhòa ko rõ

    Fri, Dec 15, 2017

  • Chương 28: Ngươi sờ tao, tao sờ ngươi. Thì rời khỏi ngươi ngọt cho tới vì vậy

    Sat, Dec 16, 2017

  • Chương 29: Thần trình bày, chớ hoảng hốt

    Mon, Dec 18, 2017

  • Chương 30: Người đâu, dưng canh đại vấp ngã tới!

    Tue, Dec 19, 2017

  • Chương 31: Bùi Hầu gặp gỡ nguy cấp hiểm

    Wed, Dec đôi mươi, 2017

  • Chương 32: Bản cung tiếp tục bóp bị tiêu diệt nàng

    Thu, Dec 21, 2017

  • Chương 33: Ai dám mong muốn mạng của bạn dạng cung?

    Fri, Dec 22, 2017

  • Chương 34: vua bị xay buộc

    Mon, Dec 25, 2017

  • Chương 35: Tổ hình mẫu cho tới cáo trạng

    Wed, Dec 27, 2017

  • Chương 36: Phạm tội thất lạc đầu + xẩy ra hoạ rộng lớn + nhốt dạy dỗ dỗ

    Thu, Dec 28, 2017

  • Chương 37: Không biết xấu xí hổ - Kinh tin vui so với Dung Phi

    Thu, Dec 28, 2017

  • Chương 38: Một ngày thống khổ

    Mon, Jan 1, 2018

  • Chương 39: Một ngày tuyệt vọng

    Tue, Jan 2, 2018

  • Chương 40: Đến bị tiêu diệt mới mẻ thôi

    Thu, Jan 4, 2018

  • Chương 41: Mùa hè lại mong muốn tuyết rơi

    Thu, Jan 4, 2018

  • Chương 42: Trong cung thiệt xứng đáng sợ

    Mon, Jan 8, 2018

  • Chương 43: Ngụy Thái phi hồi cung

    Tue, Jan 9, 2018

  • Chương 44: Như ý hay là không như ý

    Wed, Jan 10, 2018

  • Chương 45: Bà con cái túng bấn của Hoàng gia

    Thu, Jan 11, 2018

  • Chương 46: Ta nằm trong ngài bới hố, coi hố ai sâu sắc hơn?

    Fri, Jan 12, 2018

  • Chương 47: Mượn đao thịt người

    Mon, Jan 15, 2018

  • Chương 48: Tự bản thân thực hiện nhục

    Tue, Jan 16, 2018

  • Chương 49: hung tàn nhân với ác nhân trừng trị

    Fri, Jan 19, 2018

  • Chương 50: Vương gia thiên tuế, hầu gia uy vũ

    Sat, Jan đôi mươi, 2018

  • Chương 51: Tay cay tâm cũng cay

    Sat, Jan đôi mươi, 2018

  • Chương 52: Mọi người đều ngổn ngang nhiều việc

    Mon, Jan 22, 2018

  • Chương 53: Tự thực hiện tự động chịu

    Tue, Jan 23, 2018

  • Chương 54: Không lo ngại cũng ko kinh hồn hãi

    Wed, Jan 24, 2018

  • Chương 55: Phi đao rồi lại cắm đao

    Thu, Jan 25, 2018

  • Chương 56: Mũi châm đấu mạch mang(1)

    Fri, Jan 26, 2018

  • Chương 57: Liên trả cước của dựa Vương

    Mon, Jan 29, 2018

  • Chương 58: Ngươi đảm bảo chất lượng, tao cũng tốt

    Tue, Jan 30, 2018

  • Chương 59: Ngươi ko đảm bảo chất lượng thì tao mới mẻ tốt

    Wed, Jan 31, 2018

  • Chương 60: Bổn cung mong muốn với hài tử.

    Thu, Feb 1, 2018

  • Chương 61: Mỹ nhân với tình nhân thương.

    Fri, Feb 2, 2018

  • Chương 62: Nhu cầu riêng biệt của từng người

    Mon, Feb 5, 2018

    Xem thêm: tin tức tố của ta có độc

  • Chương 63: Bẫy ngươi ko cần thiết thương lượng

    Tue, Feb 6, 2018

  • Chương 64: Bổn cung mắng cho tới ngài tỉnh

    Wed, Feb 7, 2018

  • Chương 65: Tâm rộng lớn mật cũng lớn

    Thu, Feb 8, 2018

  • Chương 66: Ta mong muốn thịt ngươi.

    Fri, Feb 9, 2018

  • Chương 67: Một chậu cẩu huyết thiệt lớn

    Mon, Feb 12, 2018

  • Chương 68: Kinh hồng chiếu hình họa

    Tue, Feb 13, 2018

  • Chương 69 : Biến khéo trở thành vụng

    Wed, Feb 14, 2018

  • Chương 70: Mắt cá trộn lẫn lộn ngọc trai

    Thu, Feb 15, 2018

  • Chương 71 : Quý phi nhắc nhở lại chuyện xưa

    Fri, Feb 16, 2018

  • Chương 72: Bắt nhốt trước đã

    Fri, Feb 16, 2018

  • Chương 73: Ân cần thiết sung sướng coi trò hay

    Sat, Feb 17, 2018

  • Chương 74: Thật là vươn lên là thái

    Sat, Feb 17, 2018

  • Chương 75: Bản cung cũng nên đi

    Sun, Feb 18, 2018

  • Chương 76: Tiểu đồng bọn may mắn

    Sun, Feb 18, 2018

  • Chương 77: Bản lĩnh của Hoàng Hậu

    Mon, Feb 19, 2018

  • Chương 78: Đôi tay thần kì thay cho đổi càn khôn

    Tue, Feb đôi mươi, 2018

  • Chương 79: Trời cao khoác chim bay

    Wed, Feb 21, 2018

  • Chương 80: Ai domain authority, thiệt xứng đáng sợ

    Thu, Feb 22, 2018

  • Chương 81: Tôm nhỏ được nhờ cá lớn

    Sat, Feb 24, 2018

  • Chương 82: Ta với bàn tay vàng.

    Sat, Feb 24, 2018

  • Chương 83: Hoàng Hậu lừa gạt

    Mon, Feb 26, 2018

  • Chương 84: Rượu mạnh giục người gan

    Tue, Feb 27, 2018

  • Chương 85: Muốn mạng già cả này luôn luôn rồi

    Wed, Feb 28, 2018

  • Chương 86: Lai lịch với chút lớn

    Thu, Mar 1, 2018

  • Chương 87: Kỹ năng như thần

    Fri, Mar 2, 2018

  • Chương 88: Diêm La lấy mạng

    Mon, Mar 5, 2018

  • Chương 89: Kinh hỉ ngoài ý muốn

    Tue, Mar 6, 2018

  • Chương 90: Phong cảnh khôn xiết tốt

    Wed, Mar 7, 2018

  • Chương 91: Trong cung với người tới

    Thu, Mar 8, 2018

  • Chương 92: Trong núi nghe tin tưởng kinh trở thành với biến

    Fri, Mar 9, 2018

  • Chương 93: Mưa dông chuẩn bị đến

    Mon, Mar 12, 2018

  • Chương 94: Sát thủ vô đêm

    Tue, Mar 13, 2018

  • Chương 95: Một tối huyết tinh

    Wed, Mar 14, 2018

  • Chương 96: Vị khách hàng thần bí

    Thu, Mar 15, 2018

  • Chương 97: Thái Phi tức điên

    Fri, Mar 16, 2018

  • Chương 98- Đêm nhiều năm ko dứt (Thượng)

    Mon, Mar 19, 2018

  • Chương 99: Đêm nhiều năm ko dứt ( Hạ)

    Tue, Mar đôi mươi, 2018

  • Chương 100: Tất cả đều tiếp tục kết thúc

    Wed, Mar 21, 2018

  • Chương 101: Nhóm người thứ nhất nhận vỏ hộp cơm; Một dòng sản phẩm, nhì dòng sản phẩm, tía cái

    Thu, Mar 22, 2018

  • Chương 102: Dò xét Thanh Hòa cung

    Fri, Mar 23, 2018

  • Chương 103: Cũng nên kết thúc đẩy rồi

    Mon, Mar 26, 2018

  • Chương 104: ( Ngoại truyện 1 - Phần 1) Nghe tin tưởng bất ngờ

    Tue, Mar 27, 2018

  • Chương 105: (Ngoại truyện 1 - Phần 2) Gặp nhau

    Wed, Mar 28, 2018

  • Chương 106: (Ngoại truyện 1- Phần 3) Khoảng thời hạn ngay sát đây

    Wed, Mar 28, 2018

  • Chương 107: (Ngoại truyện 1- Phần 4) Kinh sợ

    Thu, Mar 29, 2018

  • Chương 108: (Ngoại truyện 1- phần 5): Động phòng

    Fri, Mar 30, 2018

  • Chương 109: (Ngoại truyện 1 - Phần 6) Dâng trà

    Fri, Mar 30, 2018

  • Chương 110: (Ngoại truyện 2 - Phần 1) Đó là Ngũ lăng niên thiếu[1]

    Sat, Mar 31, 2018

  • Chương 111: (Ngoại truyện 2 - Phần 2) Ý khí mạnh mẽ

    Sat, Mar 31, 2018

  • Chương 112: (Ngoại truyện 2 - Phần 3) Lão thân phụ bao trùm khuyết điểm

    Sun, Apr 1, 2018

  • Chương 113: (Ngoại truyện 2 - phần 4) Ứng đối trước điện

    Sun, Apr 1, 2018

  • Chương 114: (Ngoại truyện 2 - Phần 5) Kinh mộng

    Mon, Apr 2, 2018

  • Chương 115: (Ngoại truyện 2 - Phần 6) Lời trình bày ban đêm

    Mon, Apr 2, 2018

  • Chương 116: (Ngoại truyện 2 - Phần 7) Đẩy ngã

    Tue, Apr 3, 2018

  • Chương 117: (Ngoại truyện 2 - phần 8) Đạt Nhung

    Tue, Apr 3, 2018

  • Chương 118: (Ngoại truyện 2 - phần 9) Gặp lại

    Wed, Apr 4, 2018

    Xem thêm: xuyên đến mạt thế bảo vệ anh

  • Chương 119: (Ngoại truyện 2 - phần 10): Đại kết cục

    Wed, Apr 4, 2018

[119 chương]
     Thể loại: Xuyên ko, cung đấu.
     Edit: Team Lãnh Cung.
    Người phụ trách: Hy Thái Phi, Huệ Hoàng Hậu & Nguyên Đức Phi. 
      
      
      *Văn án*
      
      Nhắm đôi mắt banh đôi mắt một chiếc tiếp tục trở thành Hoàng hậu, xung xung quanh là lão công hoa tâm, bà bà hung hãn, phụ vương cặn buồn bực, thân mẫu không có tác dụng, còn tồn tại một thương hiệu Vương gia cữu cữu phúc hắc quí nhảy vô giữa chừng.
      
      Đột nhiên cảm nhận thấy rét người, bản cung chỉ muốn những ngày rảnh nhã sao lại khó khăn cho tới vậy?
      
      Kỳ thiệt đó là một mẩu truyện về phái đẹp đồng chí sau khoản thời gian xuyên qua quýt trổ tài với đầy đủ loại người rất rất phẩm, tôn tạo đám không có tác dụng, dốc lòng vì thế sinh mệnh Đại Tề.
      ____________
      Lịch up: 22-24h ngày loại 2/3/4/5/6

#83langman