đuôi nhỏ thật ngọt

  • Reads 203,804
  • Votes 9,945
  • Parts 82
  • Time 14h 42m

Ongoing, First published Jun 04, 2019

Bạn đang xem: đuôi nhỏ thật ngọt

Table of contents

  • Chương 1: Anh ko thực hiện thế này cho tới ai cả.

    Tue, Jun 4, 2019

  • Chương 2: Chuyên gia cào loàn tâm người không giống.

    Wed, Jun 5, 2019

  • Chương 3: Cô dâu nhỏ căn nhà cậu cho tới kìa

    Wed, Jun 5, 2019

  • Chương 4: Vậy em sở hữu phát biểu cho tới bọn họ biết mối quan hệ của tất cả chúng ta không?

    Thu, Jun 6, 2019

  • Chương 5: Có khá hoảng sợ cô khóc.

    Thu, Jun 6, 2019

  • Chương 6: Em chớ khóc tuy nhiên.

    Thu, Jun 6, 2019

  • Fri, Jun 7, 2019

  • Fri, Jun 7, 2019

  • Chương 9: tập dượt quân sự chiến lược (2)

    Sat, Jun 8, 2019

  • Sat, Jun 8, 2019

  • Chương 11: Về sau nhì chúng ta thông thường xuyên ra bên ngoài ăn được không?

    Sun, Jun 9, 2019

  • Sun, Jun 9, 2019

  • Chương 13: Nhưng anh thấy em xinh nhất.

    Mon, Jun 10, 2019

  • Chương 14: Kiểm tra kỉ luật.

    Tue, Jun 11, 2019

  • Chương 15: Bản kiểm điểm.

    Tue, Jun 11, 2019

  • Chương 16: Đây là tức dỗi sao?

    Tue, Jun 11, 2019

  • Wed, Jun 12, 2019

  • Chương 18: Em từng nghĩ về cho tới ko, mối quan hệ lúc này của tất cả chúng ta là thế nào?

    Wed, Jun 12, 2019

  • Thu, Jun 13, 2019

  • Chương 20: Cho nên Niên Niên à,...

    Thu, Jun 13, 2019

  • Chương 21: Em ấy đang được theo dõi xua tớ.

    Fri, Jun 14, 2019

  • Chương 22: quý khách nằm trong lớp em đều fake nước cho tất cả những người mình yêu thích tuy nhiên.

    Fri, Jun 14, 2019

  • Chương 23: Không được coi bộ ảnh.

    Fri, Jun 14, 2019

  • Fri, Jun 14, 2019

  • Chương 25: Em mến ai cơ?

    Fri, Jun 14, 2019

  • Chương 26: Yêu đương thì gớm ghê lắm đấy!

    Sat, Jun 15, 2019

  • Sat, Jun 15, 2019

  • Chương 28: Đây là phần thưởng.

    Sun, Jun 16, 2019

  • Mon, Jun 17, 2019

  • Wed, Jun 19, 2019

  • Chương 30: Lúc trong nhà ăn em gọi anh là gì?

    Wed, Jun 19, 2019

  • Chương 31: Nếu anh Hành Niên cao hơn nữa, cũng hoàn toàn có thể đảm bảo an toàn Ôn Ôn nữa.

    Fri, Jun 21, 2019

  • Chương 32: Giờ ko thể doạ em ấy được

    Fri, Jun 21, 2019

  • Chương 33: Hứa Hành Niên cậu thiệt vô sỉ

    Tue, Jun 25, 2019

  • Chương 34: Chỉ sở hữu bản thân em thôi.

    Tue, Jun 25, 2019

  • Wed, Jun 26, 2019

  • Chương 36: Tối qua quýt em ngon giấc ko.

    Thu, Jun 27, 2019

  • Chương 37: Được anh đút...

    Thu, Jun 27, 2019

  • Chương 38: Học muội, sở hữu cần em mến hội trưởng của bọn anh không?

    Mon, Jul 1, 2019

  • Chương 39: Thích ạ, rất rất mến.

    Xem thêm: ác ma pháp tắc

    Mon, Jul 1, 2019

  • Wed, Jul 3, 2019

  • Chương 41: Chỉ sở hữu 1 mình em thôi.

    Wed, Jul 3, 2019

  • Chương 42: Anh chỉ nhận thư em viết lách thôi.

    Fri, Jul 5, 2019

  • Chương 43: Ngọt kinh xịn.

    Sat, Jul 6, 2019

  • Thu, Jul 11, 2019

  • Chương 45: Đưa em chuồn coi phim.

    Thu, Jul 11, 2019

  • Chương 46: Ôn Ôn căn nhà anh biết ghen ghét rồi.

    Fri, Jul 19, 2019

  • Chương 47: Nếu tớ ham muốn làm cái gi thì trong nhà cũng thực hiện được.

    Fri, Jul 19, 2019

  • Chương 48: Cuộc đời lâu năm vì vậy.

    Sun, Jul 21, 2019

  • Chương 49: Chú Lý ơi, Hứa Hành Niên anh ấy bắt nạt con cháu.

    Mon, Jul 22, 2019

  • Thu, Jul 25, 2019

  • Chương 51: Chưa gì tuy nhiên em... đang được ham muốn cất giấu anh lén nuôi người khác?

    Mon, Jul 29, 2019

  • Chương 52: Nhưng em ấy sở hữu các bạn trai.

    Mon, Jul 29, 2019

  • Mon, Jul 29, 2019

  • Wed, Jul 31, 2019

  • Thu, Aug 1, 2019

  • Sat, Aug 3, 2019

  • Chương 57: Không ngủ được?

    Mon, Aug 5, 2019

  • Wed, Aug 7, 2019

  • Fri, Aug 9, 2019

  • Chương 60: Kẻ này chọc cho chính mình nhỏ của anh ý tủi thân thiết như này đây?

    Tue, Aug 13, 2019

  • Chương 61: Không ham muốn em bị tủi thân thiết.

    Wed, Aug 14, 2019

  • Chương 62: Ba nó ơi, nhì đứa nhỏ căn nhà tao cứng cáp rồi.

    Wed, Aug 21, 2019

  • Chương 63: Mắt nhằm thực hiện cảnh à? Tớ phía trên chuồn nằm trong người thân.

    Fri, Aug 23, 2019

  • Chương 64: Mày sở hữu tin tưởng là tao đầy đủ cơ hội dập ngươi nát nhừ bét ko.

    Tue, Aug 27, 2019

  • Chương 65: Thưởng cho tới anh nè.

    Fri, Aug 30, 2019

  • Sun, Sep 1, 2019

  • Chương 67: Tất cả xốc nổi của anh ý đều giành cho em.

    Sun, Sep 1, 2019

  • Chương 68: Ví dụ như... Anh lưu giữ em ý.

    Tue, Sep 3, 2019

  • Chương 69: Thấy lưu giữ anh vượt lên trên.

    Mon, Sep 9, 2019

  • Chương 70: Em ngấc đầu lên chuồn.

    Sun, Sep 15, 2019

  • Chương 71: Kim ốc tàng kiều.

    Tue, Sep 17, 2019

  • Chương 72: Thế thì rộng lớn nhanh chóng lên, rồi gả cho tới anh sớm chút.

    Tue, Oct 22, 2019

  • Chương 73: Ngủ ngon anh nhé.

    Tue, Oct 22, 2019

  • Thu, Oct 24, 2019

  • Chương 75: Dấu đỏ lòe đang được đóng góp, em ham muốn chối cũng muộn rồi.

    Sun, Oct 27, 2019

  • Tue, Oct 29, 2019

  • Chương 77: Vì em ham muốn thơm anh.

    Thu, Nov 7, 2019

  • Sun, Nov 10, 2019

  • Fri, Nov 22, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

    Xem thêm: xuyên thành sao hot nam chính và nam phản diện thành fan

  • Chương 81: Sinh nhật (2).

    Fri, Mar 13, 2020

Số chương: 92
    Thể loại: ngọt sủng, 1x1, thanh xuân vườn ngôi trường, HE.
    Note: thương hiệu chương tự editor đặt điều.
    
    Hội Học Sinh phỏng vấn
    
    Một học tập muội năm nhất thản nhiên rộng lớn mật tuyên phụ thân, rằng mình yêu thích hội trưởng Hứa Hành Niên.
    
    Mọi người giật thột quan sát về phía anh với vẻ mặt mũi của quần bọn chúng ăn dưa.
    
    Anh lại ko chút nhằm ý xoay xoay cái cây bút vô tay, ngoảnh mặt mũi thực hiện ngơ.
    
    Mãi cho tới nửa mon sau, sở hữu người bắt gặp được Hứa Hành Niên mạnh mẽ và tự tin lấy học tập muội bế lên, khóa ở vô ngực Khi dễ dàng, thực hiện học tập muội tức dỗi mà đến mức thủ công vung loạn xị, lại còn ham muốn gặm anh : "Hứa Hành Niên anh là loại đồ dùng cao bồi -- "
    
    Toàn ngôi trường nhao nhao truyền nhau, học tập muội năm nhất thướt tha lắng đọng đang được theo dõi xua học tập thần cao lãnh.
    
    Sinh nhật Hứa Hành Niên, chúng ta học tập trộm chạy cho tới căn nhà anh lăm le cho tới anh một kinh hỉ.
    
    Kết trái khoáy là nhìn thấy học tập muội thướt tha lắng đọng khoác áo ngủ đang được ấn Hứa Hành Niên xuống sô trộn.
    Mọi người: "? ? ? ? ? ? ? ?"
    
    Vẫn là từng người: "Hai đứa ở chung?"
    
    Hứa Hành Niên nhấc mi đôi mắt, lấy loại người đang được mặt mũi đỏ lòe tai hồng cơ ôm vô lòng, vân đạm phong khinh thường há mồm --
    
    "Bọn tôi đính ước kể từ nhỏ rồi."
    
    Cẩu lương lậu rải từ trên đầu cho tới cuối mẩu truyện xưa thông thường nhật của song các bạn trẻ con.
    Cao lãnh học tập thần x em gái thướt tha chất lượng tốt thực hiện nũng
    
    1. 1x1 ngọt văn lăn kềnh lộn la lối than khóc cầu chứa chấp đựng ヽ(〃v〃)ヽ
    
    2. Sở truyện thứ nhất của tôi, kỳ vọng người xem tiếp tục mến.

#1thanh