dư âm truyện

  • Reads 237,154
  • Votes 7,981
  • Parts 35

Complete, First published Apr trăng tròn, 2020

Bạn đang xem: dư âm truyện

Table of contents

  • Mon, Sep 6, 2021

  • Mon, Sep 6, 2021

  • Mon, Sep 6, 2021

  • Mon, Sep 6, 2021

  • Mon, Sep 6, 2021

  • Mon, Sep 6, 2021

  • Mon, Sep 6, 2021

  • Mon, Sep 6, 2021

  • Mon, Sep 6, 2021

  • Mon, Sep 6, 2021

  • Mon, Sep 6, 2021

  • Mon, Sep 6, 2021

  • Mon, Sep 6, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Sat, Dec 25, 2021

  • Mon, Dec 27, 2021

  • Wed, Dec 29, 2021

    Xem thêm: con trai mấy anh chơi game đỉnh quá đi

  • Fri, Dec 31, 2021

  • Sat, Jan 1, 2022

  • Sat, Jan 1, 2022

  • Sun, Jan 2, 2022

  • Mon, Jan 3, 2022

  • Tue, Jan 4, 2022

  • Wed, Jan 5, 2022

  • Thu, Jan 6, 2022

  • Fri, Jan 7, 2022

  • Sat, Jan 8, 2022

  • Sun, Jan 9, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Tue, Jan 11, 2022

  • Wed, Jan 12, 2022

  • Thu, Jan 13, 2022

  • Fri, Jan 14, 2022

    Xem thêm: ảnh hậu giới giải trí trọng sinh quyển 3

  • Sat, Jan 15, 2022

  • Sat, Jan 15, 2022

*TRUYỆN CHỈ ĐĂNG DUY NHẤT TẠI WATTPAD Maison de I'hortensia (@NhacuaHortensia)*
    
    TÊN TRUYỆN: DƯ ÂM  余音
    
    TÁC GIẢ: TRẦN VỊ MÃN  陈未满
    
    ĐỘ DÀI: 30 CHƯƠNG + 5 PHIÊN NGOẠI
    
    NHÂN VẬT CHÍNH: THẨM TRỊ - DU ÂM
    
    
    ---
    
    VĂN ÁN:
    
    Quá khứ của Du Âm cực kỳ giản dị và đơn giản, ở bên trên Thẩm gia, nhờ vào sự giúp sức của Thẩm gia, nằm trong Thẩm Trị đem mối quan hệ ko nhập sáng sủa, sau lại bị xua đuổi ngoài Thẩm gia.
    
    Du Âm không tồn tại cơ hội nào là khái niệm mối quan hệ của chúng ta. Tại cùng mọi người trong nhà tuy nhiên ko khi nào phát biểu qua loa chuyện yêu quý nha.
    
    Cô vẫn ghi nhớ trước lúc u cô tách lên đường đang được nhắn rằng, "Phải sinh sống hiền lành, suy nghĩ, và tự động yêu thương chủ yếu bản thân."
    
    Đơn giản như vậy, tuy nhiên Khi thực hiện rồi thì chẳng giản dị và đơn giản một chút nào.
    
    Một câu tóm tắt: Dư âm còn văng vọng mặt mũi tai, tơ duyên ko không còn.
    
    ---
    CONVERT: ThanhNguyen91
    TÌNH TRẠNG CONVERT: Đã trả thành
    EDIT BY 𝓱𝔂𝓭𝓻𝓪𝓷𝓰𝓮𝓪
    BÌA TRUYỆN: Vườn Hồng Hạc - TFG
    Ngày đục hố: 20/04/2020 
    Ngày lấp hố: 15/01/2022

#180ngontinh