điện hạ khuynh thành truyện chữ full

  • Reads 290,874
  • Votes 7,247
  • Parts 172

Ongoing, First published Dec 23, 2022

Bạn đang xem: điện hạ khuynh thành truyện chữ full

Table of contents

  • Chương 1: Cửu hoàng tử năng lượng điện hạ, thỉnh ngài thường xuyên tâm.

    Wed, Dec 28, 2022

  • Chương 2: Ngoan ngoãn, ko cần thiết lên giờ.

    Wed, Dec 28, 2022

  • Chương 3: Đem chân ỉm đi

    Wed, Jan 4, 2023

  • Chương 4: Lại nhào vô vào ngực như vậy

    Wed, Jan 4, 2023

  • Chương 5: Ngươi yên phận mang lại ta

    Wed, Jan 4, 2023

  • Chương 6: Điện hạ, lại đây

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 7: Giả dạng mang lại ai xem?

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 8: Tiểu Trường Ức, tao tiếp tục trở về

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 9: Khóc cho tới chọc người trìu mến

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 10: Không nên rằng ko đau?

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 11: Quả nhiên là yêu thương tinh

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 12: Đương nhiên là bổn tướng tá khó nhọc lòng

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 13: Bùi ca ca, ngươi là ca ca đảm bảo chất lượng của ta

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 14: Điện hạ rất cần được hảo hảo chăm sóc bệnh

    Fri, Jan 6, 2023

  • Chương 15: Ta ko nên kẻ ngốc

    Sat, Jan 7, 2023

  • Chương 16: Điện hạ, đem ăn mặc quần áo cởi

    Sat, Jan 7, 2023

  • Chương 17: Ta trên đây hoàn toàn có thể canh ty ngươi cởi

    Sat, Jan 7, 2023

  • Chương 18: Dưới bàn cho tới tột nằm trong sở hữu loại đảm bảo chất lượng gì?

    Sat, Jan 7, 2023

  • Chương 19: Muốn tao cho tới xoa mang lại ngươi sao?

    Mon, Jan 9, 2023

  • Chương 20: Tên ngốc ngôi nhà ngươi tâm địa thiệt ác độc!

    Mon, Jan 9, 2023

  • Chương 21: Trị hắn tội Khi quân!

    Mon, Jan 9, 2023

  • Chương 22: Không bởi vì thực hiện lão tử sung sướng trước

    Mon, Jan 9, 2023

  • Chương 23: Thực sự sở hữu đảm bảo chất lượng như vậy?

    Tue, Jan 10, 2023

  • Chương 24: Bùi ca ca, tao nhức quá

    Tue, Jan 10, 2023

  • Chương 25: Không được cắn

    Tue, Jan 10, 2023

  • Chương 26: Điện hạ chuồn đâu vậy?

    Wed, Jan 11, 2023

  • Chương 27: Ngươi ham muốn phần thưởng sao?

    Wed, Jan 11, 2023

  • Chương 28: Ngươi thực sự dạy dỗ mãi ko sửa

    Sat, Dec 24, 2022

  • Chương 29: Ngươi rằng ai quấn đi?

    Sat, Dec 24, 2022

  • Chương 30: phường bọn họ tối ni ham muốn ngủ chung

    Mon, Dec 26, 2022

  • Chương 31: Trên người của ngươi cũng giá quá

    Tue, Dec 27, 2022

  • Chương 32: Họ Bùi ngươi ko coi ai rời khỏi gì!

    Tue, Dec 27, 2022

  • Chương 33: Đại nhân cũng quá mức cho phép hung tàn.

    Tue, Dec 27, 2022

  • Chương 34: Bùi Tranh rốt cuộc sở hữu nên người hoặc không?

    Wed, Dec 28, 2022

  • Chương 35: Lấy xiềng xích cho tới.

    Wed, Dec 28, 2022

  • Chương 36: Tiểu năng lượng điện hạ đau nhức cỡ nào

    Wed, Dec 28, 2022

  • Chương 37: Thật nên mang lại hắn viên độc dược

    Thu, Dec 29, 2022

  • Chương 38: Ta hòn đảo đôi mắt nom coi ai hoàn toàn có thể cho tới cứu vớt được ngươi!

    Tue, Jan 3, 2023

  • Chương 39: Đá nát nhừ xương bánh trà của công chúa năng lượng điện hạ

    Tue, Jan 3, 2023

  • Chương 40: Ủy khuất Cửu hoàng tử đóng góp fake thân thích phận nữ giới nhi

    Tue, Jan 3, 2023

  • Tue, Jan 3, 2023

  • Chương 42: Ngươi ko ngại hắn tiếp tục bị tiêu diệt ở điểm bại sao

    Wed, Jan 4, 2023

  • Chương 43: Lệnh Cửu hoàng tử chuồn hòa thân

    Wed, Jan 11, 2023

  • Chương 44: Điện hạ, sao ngươi lại khóc?

    Wed, Jan 11, 2023

  • Chương 45: Lại trên đây, tao vệ sinh mang lại ngươi

    Wed, Jan 11, 2023

  • Chương 46: Ngươi dám vì thế hắn cầu tình!

    Wed, Jan 11, 2023

  • Chương 47: Ngoan ngoãn nghe câu nói., chớ thực hiện ngược câu nói. ta

    Wed, Jan 11, 2023

  • Thu, Jan 12, 2023

  • Fri, Jan 13, 2023

  • Chương 50: Không suy nghĩ tiếp tục chuồn hòa thân

    Sun, Jan 15, 2023

  • Chương 51: Hoàng thượng, thần chỉ ham muốn một người

    Sun, Jan 15, 2023

  • Chương 52: Hắn ngốc tuy nhiên hắn ko vô tâm

    Mon, Jan 16, 2023

  • Chương 53: Ngươi nên hận tao cho tới chết

    Wed, Jan 18, 2023

  • Chương 54: Chữa ngoài hắn mang lại ta

    Tue, Jan 24, 2023

  • Sun, Jan 29, 2023

  • Chương 56: Thổi ngay tắp lự ko đau

    Mon, Jan 30, 2023

  • Mon, Jan 30, 2023

  • Chương 58: Mạng của ngươi tao đều hoàn toàn có thể bồi thường

    Tue, Jan 31, 2023

  • Chương 59: Ai dám cướp người của ta?

    Tue, Jan 31, 2023

  • Chương 60: Chân trời góc biển cả tao mong muốn đem ngươi bắt trở về

    Tue, Jan 31, 2023

  • Wed, Feb 1, 2023

  • Chương 62: Chỉ ngại không tồn tại cơ hội này khôi phục

    Wed, Feb 1, 2023

  • Wed, Feb 1, 2023

  • Chương 64: Nếu tao kiên trì tiến thủ vô thì sao?

    Wed, Feb 1, 2023

  • Wed, Feb 1, 2023

  • Chương 66: Là tín hiệu trúng độc!

    Wed, Feb 1, 2023

  • Chương 67: Không ham muốn thì thế nào, tao chỉ việc người

    Thu, Feb 2, 2023

  • Chương 68: Để ngươi giầy vò hắn, bị tiêu diệt ko nên đảm bảo chất lượng rộng lớn sao?

    Thu, Feb 2, 2023

  • Thu, Feb 2, 2023

  • Chương 70: Có lưu giữ tao không?

    Fri, Feb 3, 2023

  • Fri, Feb 3, 2023

  • Sat, Feb 4, 2023

  • Mon, Feb 6, 2023

  • Mon, Feb 6, 2023

  • Mon, Feb 6, 2023

  • Chương 76: Không thấy Điện hạ

    Mon, Feb 6, 2023

  • Mon, Feb 6, 2023

  • Chương 78: Ngươi dám tấn công ta?

    Tue, Feb 7, 2023

  • Tue, Feb 7, 2023

  • Chương 80: Ngoan một chút

    Tue, Feb 7, 2023

  • Tue, Feb 7, 2023

  • Tue, Feb 7, 2023

  • Wed, Feb 8, 2023

  • Wed, Feb 8, 2023

  • Thu, Feb 9, 2023

  • Chương 86: Lần đầu gặp gỡ lại!

    Thu, Feb 9, 2023

  • Chương 87: Đến phủ Thừa tướng

    Fri, Feb 10, 2023

    Xem thêm: này bác sĩ hư em yêu anh

  • Fri, Feb 10, 2023

  • Chương 89: Ngươi rốt cuộc là ai?

    Fri, Feb 10, 2023

  • Chương 90: Sẽ ăn hắn sao?

    Sun, Feb 12, 2023

  • Chương 91: Dù hắn tiếp tục bị tiêu diệt cũng ko tương quan cho tới ngươi!

    Mon, Feb 13, 2023

  • Chương 92: Cô phái nam ngược phái nam, ở công cộng một phòng

    Mon, Feb 13, 2023

  • Tue, Feb 14, 2023

  • Chương 94: Có ham muốn hoặc không?

    Tue, Feb 14, 2023

  • Chương 95: Bùi đại nhân sở hữu nhân tình mới

    Tue, Feb 14, 2023

  • Chương 96: Đại nhân thiệt là lợi hại

    Wed, Feb 15, 2023

  • Chương 97: Cửu hoàng tử Kỳ Trường Ức là....

    Wed, Feb 15, 2023

  • Wed, Feb 15, 2023

  • Chương 99: Vấy không sạch hắn...

    Thu, Feb 16, 2023

  • Chương 100: Đừng khóc được ko...

    Thu, Feb 16, 2023

  • Chương 101: Cởi quần áo (xác nhận thân thích phận)

    Thu, Feb 16, 2023

  • Chương 102: Sư phụ tiếp tục quay về...

    Thu, Feb 16, 2023

  • Chương 103: Đưa Thẩm Thập Cửu vô cung...

    Thu, Feb 16, 2023

  • Chương 104: Sẽ ko lúc nào rời xa ngươi...

    Thu, Feb 16, 2023

  • Chương 105: Thần ham muốn kể từ thơm với Nhị công chúa...

    Fri, Feb 17, 2023

  • Chương 106: Người càng khóc, tao càng đau

    Fri, Feb 17, 2023

  • Chương 107: Lại mượn loại nhi của ngài một chút

    Fri, Feb 17, 2023

  • Chương 108: Các ngươi bên nhau ngủ?

    Fri, Feb 17, 2023

  • Chương 109: Ngoan một chút

    Sat, Feb 18, 2023

  • Chương 110: Nghĩ ham muốn hình mẫu gì? Hử? (ngọt sủng)

    Sat, Feb 18, 2023

  • Mon, Feb đôi mươi, 2023

  • Chương 112: Ta ham muốn... Nhẹ một chút

    Mon, Feb đôi mươi, 2023

  • Tue, Feb 21, 2023

  • Tue, Feb 21, 2023

  • Chương 115: Ngươi vừa phải rồi thơm hình mẫu gì?

    Wed, Feb 22, 2023

  • Chương 116: Triệu tướng tá quân tiếp tục trở lại

    Wed, Feb 22, 2023

  • Wed, Feb 22, 2023

  • Chương 118: Triệu tướng tá quân mọi nơi lưu tình người a

    Thu, Feb 23, 2023

  • Chương 119: Đại nhân tối ni ham muốn cho tới phủ tướng tá quân

    Thu, Feb 23, 2023

  • Chương 120: Ngươi mới mẻ là chính vì sự của ta

    Thu, Feb 23, 2023

  • Chương 121: Ta kêu ngươi, Bùi ca ca

    Thu, Feb 23, 2023

  • Chương 122:Ta đối hắn, thực hung sao

    Fri, Feb 24, 2023

  • Chương 123: Ta ôm ngươi một chiếc

    Fri, Feb 24, 2023

  • Chương 124: Ý tưởng ko an phận

    Mon, Feb 27, 2023

  • Chương 125: Nhào vô vào ngực

    Mon, Feb 27, 2023

  • Chương 126: thạo tao mến ai sao?

    Mon, Feb 27, 2023

  • Chương 127: Hắn là tè tâm can

    Tue, Feb 28, 2023

  • Chương 128: Tiểu loại nhi là Cửu hoàng tử (1)

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 129: Tiểu loại nhi là Cửu hoàng tử (2)

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 130: Thật ngọt ngào

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 131: Chỉ sở hữu ngươi mới mẻ hoàn toàn có thể chữa

    Thu, Mar 2, 2023

  • Chương 132: Rời phủ Thừa tướng

    Thu, Mar 2, 2023

  • Chương 133: Trở lại Đế Đô Thành

    Thu, Mar 2, 2023

  • Chương 134: Bùi đại nhân rơi rụng tích

    Fri, Mar 3, 2023

  • Chương 135: Tiểu bạch nhãn langFri, Mar 3, 2023
  • Sat, Mar 4, 2023

  • Mon, Mar 6, 2023

  • Chương 138: Trở về với nước ngoài tộc

    Mon, Mar 6, 2023

  • Chương 139: Tạm biệt, Bùi ca ca

    Mon, Mar 6, 2023

  • Mon, Mar 6, 2023

  • Tue, Mar 7, 2023

  • Chương 142: Bị bắt vô đại lao nước ngoài tộc

    Wed, Mar 8, 2023

  • Chương 143: Cầu ngươi cho tới cứu vớt hắn

    Wed, Mar 8, 2023

  • Chương 144: Những người này, đều xứng đáng chết

    Wed, Mar 8, 2023

  • Chương 145: Ngươi là phái nam nhân

    Thu, Mar 9, 2023

  • Chương 146: Tâm can chớ khóc, tao đối với ngươi càng nhức hơn

    Thu, Mar 9, 2023

  • Chương 147: Gầy khiến cho tao nhức lòng

    Fri, Mar 10, 2023

  • Chương 148: Tham loài kiến Cửu hoàng tử năng lượng điện hạ

    Sat, Mar 11, 2023

  • Mon, Mar 13, 2023

  • Chương 150: Ta ko va vấp vô ngươi

    Tue, Mar 14, 2023

  • Chương 151: Ngươi nên đảm bảo chất lượng với tao rộng lớn một chút

    Wed, Mar 15, 2023

  • Chương 152: Bùi đại nhân so với ai ai cũng đều ko vừa phải lòng

    Thu, Mar 16, 2023

  • Chương 153: Trong nằm mê sở hữu tao hoặc không?

    Tue, Mar 21, 2023

  • Chương 154: Bùi ca ca, ngươi tiếp tục không hề Khi dễ dàng tao sao?

    Tue, Mar 21, 2023

  • Chương 155: Lại tao ôm chặt một ít được không?

    Fri, Mar 24, 2023

  • Fri, Mar 24, 2023

  • Chương 157: Cẩn thận một ít tè ngốc tử

    Mon, Mar 27, 2023

  • Chương 158: Chúng tao nên bên nhau về nhà

    Mon, Mar 27, 2023

  • Chương 159: Đường ca ca, tao hoàn toàn có thể ôm ngươi một chiếc không?

    Tue, Mar 28, 2023

  • Chương 160: Tiểu tấm lòng, chớ ko nhằm ý cho tới ta

    Thu, Mar 30, 2023

  • Chương 161: Ta, tao tiếp tục ngất xỉu chuồn ( siêu ngọt, coi nó coi nó coi nó )

    Thu, Mar 30, 2023

  • Chương 162: Hắn lợi ngại, hoặc tao lợi ngại hơn?

    Mon, Apr 3, 2023

  • Chương 163: Cho ngươi, tè tham lam ăn

    Wed, Apr 5, 2023

  • Chương 164: Của tao, đó là của ngươi

    Fri, Apr 7, 2023

  • Chương 165: Để hắn lăn kềnh rời khỏi trên đây gặp gỡ ta

    Tue, Apr 11, 2023

  • Chương 166: Tâm can rằng tao sai ở điểm này, ngay tắp lự sai ở điểm đó

    Fri, Apr 14, 2023

  • Chương 167: Ngươi ko cho tới rủ tao sao

    Fri, Apr 21, 2023

  • Chương 168: Thích bảo bảo

    Sun, Jul 9, 2023

  • Chương 169: Tiểu tấm lòng thơm ta

    Thu, Aug 31, 2023

  • Chương 170: Ngươi ko thể bị tiêu diệt ở vị trí này

    Fri, Sep 15, 2023

  • Chương 171: Muốn ôm một cái

    Mon, Sep 18, 2023

    Xem thêm: phong lưu pháp sư

  • Chương 172: Thật là tự do thoải mái.

    Mon, Nov 13, 2023

Nguồn: https://wikidich3.com/truyen/dien-ha-khuynh-thanh-X0HkIUbIjg7UjfYq
    Link tác giả: https://www.shubl.com/book/book_detail/100212775
    Văn án:
    Cửu hoàng tử Kỳ Trường Ức thừa kế dung mạo hình mẫu phi , một cỗ câu hồn nhiếp phách khuynh trở thành, lại là nhân nhi sở hữu chút đần độn. Hắn một phía ở vô cung quá lâu cho tới ngơm ngớp nơm nớp ngại, một phía còn nên bị người trong tim coi như vậy thân thích, tiếp sau đó tận dụng nằm trong tra tấn, tâm tư rực rỡ tinh anh xảo rốt cuộc tương tự như tro tàn.
    Bùi Tranh là quá tướng tá đương triều, bên dưới một người bên trên vạn người, hắn thủ đoạn sắc bén thực hành quyết sách tàn bạo, tàn nhẫn gian ác quý khách đều đã biết, lại từ từ nằm trong  Cửu hoàng tử  ko được ân sủng xích lại ngay gần nhau.
    "Điện hạ, vừa phải mới mẻ bên trên triều đình đang được nom ai? Hả?" Bùi Tranh cầm cằm tinh xảo nhược nhược trước đôi mắt.
    Kỳ Trường Ức đau tới nhị đôi mắt đẫm lệ mung lung, "Không, không tồn tại."
    "Thu hồi cỗ dáng vẻ hồ nước linh tinh anh của ngươi với phó tướng tá bại." Bùi Tranh ngữ khí lộc bạc, "Bằng ko tao tạo nên ngươi tâm tâm niệm niệm Triệu tướng tá quân bại bị tiêu diệt trận rơi trường!"
    Hắn nhận định rằng tè ngốc bại tử vĩnh viễn có khả năng sẽ bị chủ yếu bản thân niết ở trong tim bàn tay, lại ko suy nghĩ cho tới sở hữu một ngày tè ngốc tử tiếp tục thương tâm ham muốn bị tiêu diệt tách ngoài hắn.
    "Bùi ca ca, tao nên chuồn, ngươi hẳn tiếp tục hạnh phúc."
    Hai tròng đôi mắt hắn đỏ loét tươi tỉnh cuồng loạn lần tìm tòi mọi nơi , lại trước sau ko thu hoạch được gì, "Ta sẽ không còn, tiếp tục không tồn tại ngươi, tao đời này đều sẽ không còn hạnh phúc, năng lượng điện hạ, tao nên chuồn đâu nhằm tìm kiếm ra ngươi".

#125hệ