cậy thế bắt nạt anh

  • Reads 95,167
  • Votes 6,454
  • Parts 40

Complete, First published Sep 26, 2021

Bạn đang xem: cậy thế bắt nạt anh

Table of contents

  • Sun, Oct 10, 2021

  • Sun, Oct 24, 2021

  • Sun, Nov 7, 2021

  • Fri, Nov 12, 2021

  • Thu, Dec 9, 2021

  • Thu, Dec 9, 2021

  • Tue, Feb 8, 2022

  • Tue, Feb 8, 2022

  • Tue, Feb 8, 2022

  • Tue, Feb 8, 2022

  • Tue, Feb 8, 2022

  • Tue, Feb 8, 2022

  • Mon, Jun 6, 2022

  • Mon, Jun 6, 2022

  • Mon, Jun 6, 2022

  • Tue, Jun 21, 2022

  • Tue, Jun 21, 2022

  • Tue, Jun 21, 2022

  • Sun, Jul 10, 2022

  • Chương 20: Thích vật gì anh nhị cũng mua sắm cho tới em

    Sun, Jul 10, 2022

  • Sun, Jul 10, 2022

    Xem thêm: ảnh đế gặm cỏ gần hang

  • Sun, Jul 10, 2022

  • Sun, Jul 10, 2022

  • Tue, Aug 9, 2022

  • Tue, Aug 9, 2022

  • Tue, Aug 9, 2022

  • Tue, Aug 9, 2022

  • Chương 28: Giấy xét nghiệm

    Tue, Aug 9, 2022

  • Tue, Aug 9, 2022

  • Chương 30: quý khách em chúc em sinh nhật sung sướng vẻ

    Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Chương 37: Chịu trách cứ nhiệm

    Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Ngoại truyện 1*: Lòng tò lần sợ hãi bị tiêu diệt con cái mèo.

    Fri, Sep 2, 2022

    Xem thêm: thập niên 70 người mẹ đanh đá

  • Ngoại truyện 2: Trận chiến đảm bảo địa điểm quánh biệt

    Fri, Sep 2, 2022

Tên khác: Cậy Thế Bắt Nạt Huynh - Trượng Thế Khi Huynh.
    
    Tác giả: Thủ Sơ.
    
    Thể loại: Ngụy huynh đệ, niên thượng, tuy nhiên phía ám luyến, 1V1, HE, ôn nhu sủng nịch cuồng em trai công X trình bày một đằng thực hiện một nẻo thụ.
    
    Edit+beta: Vubinbin1305 - Yi Xiao (Woanz).
    
    Nguồn: Kho tàng đam mĩ - Fanfic
    
    Độ dài: 38c + 2pn.
    
    Văn án:
    
    Cứ tưởng vẫn cầm được thóp của anh ấy trai, sau cùng trị hiện tại toàn bộ đều là hiểu nhầm...
    
    Diệp Tự Minh x Diệp Xán.

#8dammi